เพื่อนๆ เข้า youtube ได้ไม๊เราเข้าไม่ได้มา2 อาทิตย์แล้ว
ก็เข้าได้ค่ะ ปกติดีนิ

ปล.เราใช้ firefox อ่ะ

เข้าได้ค่ะ เรานั่งดูอยู่เนี่ย
ใช้ IE ค้า

เราใช้ Firefox กับ Safari เข้า Youtube ไม่ได้
แต่ใช้ IEเข้าได้ค่ะ

^^
ใช้ firefox ค่ะ เข้าไม่ได้ค่ะ

มันเป็นเพราะอะไร.....ไม่เข้าใจ.....

ยังดุทอมแอนเจอรี่อยุ่เลย ได้นะๆ
เข้าได้จ้า
เราใช้ firefox
เราก็เข้าไม่ได้เหมือนกันค่ะ firefox เข้าไม่ได้เลยค่ะ Y_Y
แต่ IE กับ Opera เข้าได้ปกตินะคะ

ไม่แน่ใจว่าเป็นที่เน็ตรึป่าว เราใช้ 3BB อ่าค่ะ TT

เรามี วิธีแก้ ที่ได้ผล กับ firefoxนะค่ะ

โดยการลบ History ให้หมดอ่าค่ะ
ล้างให้เกลี้ยง แล้วลองปิดแล้วเข้าใหม่

มันเข้าได้จิงๆๆนะค่ะ
ลองดู
เราใช้ IE ก็เข้าไม่ได้เหมือนกันค่า TT
คือเป็นที่ ฟายฟอค คะ ชัวร์ ลองทำตามที่คุณ chirakiat  บอกดูคะ ถ้าไม่หายก็ลบฟายฟอคแล้วลงใหม่ ^^ 
ลองใช้ "โครม" = = ของ google ดูก็ไวดีนะคะ

safari ไม่มีปัญหานะคะ ดูอยู่เลยตอนนี้
.google chrome เข้าไม่ได้ค่ะ
แต่ firefox ไม่มีปัญหา

firefox  ที่เครื่องของK. rabbitttt น่าจะมีปัญหานะคะ ก็ลองทำตามที่คุณ chirakiat บอกจร้า เราก็เคยเป็น  ^^
เราใช้ google chrome เข้าได้ปกติค่ะ
ใช้ firefox เข้าทุกวันเลยค่ะ ได้ปกติน้า
เราเข้าได้  แต่จะเลือกดูคลิปไม่ได้อ่ะคะ  ..  มันไม่โหลด
มันวิ่งแต่  คลิปล่าสุดที่โพสไว้  -*-
เราใช้   google chrome   (อ้าววว  ทำไมคุณ  Moo_Kook  เข้าได้อ่ะ  ฮือ ๆ ๆ ๆ)
ใช้ IE ค่า เข้าได้ๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น