ถามเรื่อง ทำเลเซอร์ลบรอยแผลเป็นนูนค่ะ

0 6
 สงกรานต์เราเจออุบัติเหตุค่ะ รถชนเลยโดนกระจกบาดเข้าที่หางคิ้วลงมาถึงเกือบกลางแก้ม กลุ้มใจมากเลยอ่ะหน้าไม่เคยมีรอยอะไรเลย
ตอนนี้แผลยังไม่แห้งดีค่ะ ตอนแรกกะว่าคงไม่เป็นอะไรเลยไม่ได้ศัลยกรรมตกแต่งตั้งแต่เข้าโรงพยาบาล ตอนนี้แผลเริ่มแห้งมันเห็นว่าเริ่มนูนขึ้นมาค่ะตึงๆ เราไม่กล้าเย็บหน้ากลัว เลยตัดสินใจว่ารอแห้งอีกสักนิดเราจะไปทำเลเซอร์ จะดีมั้ยคะ

ละจะทำเลเซอร์ลบแผลนูนฉะกันที่ไหนดีที่ทำออกมาดีๆเลยค่ะ เคยไปถามคนที่ทำกับโรงพยาบาลบางคนก็ว่าดี บางคนก็ว่าไม่ดี เราไม่รู้จักหมอด้วย คนเลยแนะนำให้ลองมาถามๆหาชื่อคุณหมอเจาะจงเลยหรือคลีนิคหมอเก่งๆจากโรงพยาบาลที่ออกมาเปิดเองน่ะค่ะ ช่วยแนะนำหมอหรือคลีนิคหน่อยค่ะ ร้องไห้แทบทุกวันเลยเห็นแผลบนหน้าตัวเอง

ploypr

ploypr

giftzy

FULL PROFILE