review ทำหน้าเีรียว (Botox+ Mesofat) สวยด้วยเข็ม

0 15
มาเล่าให้ฟังค่ะเพื่อใครสนใจค่ะ และลองตามดูผลที่เกิดนะค่ะ หลังจากที่ไม่ได้มารีวิวนาน ป้างานเยอะค่ะ (หาเงินทำศัลยกรรม)

ตัดสินใจแบบด่วนๆค่ะเป็นคนหน้าใหญ่(หน้าหรือ เขียงสับเป็ดก็ไม่รู้) ปรกติใช้การแต่งหน้าช่วยตลอด แต่ก็นะแก่แล้วก็อยากสวยบ้างอะไรบ้าง ลองดูคงไม่เสียหายไม่งั้นก็อยากอยู่นั้นและ (ไม่แคสื่อ) ก็เลยไปฉีด Botox ลดกรามมาค่ะ ตัดสินใจทำกับหมอจรัสพล นีโอคลีนิคแห่งใหม่ที่ย้ายไปที่ แยกอโศก คลีนิคสีขาวสะอาด สวยไฮโซมากกกกก( คิดว่าตายแล้วตูกระเป๋าแหกแน่ๆ) พนักงานในบริการดีน่่ารัก นอบน้อมสุดๆ ประทับใจตั้งแต่แรกเข้านั่งรอก็ชิวๆ

เข้า ห้องตรวจเจอตัวเป็นๆคนหมอน่ารัก ใจดี ยิ้มแย้มเป็นกันเองดีค่ะ ให้กัดฟัน จับแก้มแล้วก็แนะนำคอร์สมาให้ก็เลยทำค่ะ
หมอบอกกล้ามเนื้อกรามเราลูกเล็ก ทำข้างละ 20 ยูนิตพอ 5xxx เท่านั้นค่ะ หมอแนะนำทำ Mesofat (ลดรีดไขมันที่ใบหน้า) เพราะแก้มเยอะๆมากๆ มากจริงๆเหมือนฉีดซีรี่มา ก็เลยทำ 5 ครั้ง 6xxx ถ้าทำ 1 ครั้ง 15xx ก็เลยทำทั้งครอสเลยค่ะ

ถึง เวลาทำตื่นเต้นเล็กน้อย นอนหลับตาน้องผู้ช่วยก็เอาแอลกอล์ฮอล์มาเช็ดเริ่มจา Botox ก่อน ไม่เจ็บมากค่ะ เจ็บบวกปวดนิดๆค่ะ แต่เจ้า Mesofat เนี้ยจิ แซบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆน้ำตาเล็ดค่ะ แต่ก็ทนได้เพื่อความสวยค่ะ คิดในใจว่าฉันต้องสวย ฉันต้องสวยๆๆๆๆๆ แล้วก็ผ่านไป อิอิ

ตอนนี้ เหมือนอุ่นๆที่หน้าค่ะ เหมือนโดนกระตืบหน้ามาอะ ไม่เจ็บแต่ปวดติสๆเมื่อยๆ บอกไม่ถูก ห้ามนอนราบ 4 ชม. ความถูกความร้อนมากๆ แต่ป้าทนได้ค่ะ

ปล.
Mesofat 3 ครั้งจะเห็นผลชัดเจน
ฺBotox ลดกราม 3 เดือนเห็นผลชัดสุดๆ เดือนแรกเห็นนิดหน่อยค่ะ

Befor 02/04/10  
After 24/04/10
ถ่ายจาก BB ค่ะ

ส่วนตัวเราว่า หน้าเราเรียวขึ้นจริงๆค่ะ ดีใจๆครบ 2 เดือนจะมาอัฟเพิ่มนะ

munada8

munada8

สวยสงบ สยบความเคลื่อนไหว

FULL PROFILE