ถามเรื่องน้ำมันมะพร้าวหมักผมค่ะ

0 11
เวลาหมักน้ำมันมะพร้าวนี่สาวๆทำยังไงกันหรอคะ แบบว่าเพิ่งซื้อมาเพราะผมร่วงอ่าค่ะ

ถ้าเข้าใจไม่ผิดชโลมตอนผมแห้งๆแล้วหมักไว้ แล้วค่อยสระล้างออกใช่ป่ะค่ะ

แล้วไอ้ปลายผมที่แตกปลายไปแล้วเนี่ยอ่าค่ะ มันสามารถหุบกลับเป็นเหมือนเดิมได้มั้ยคะ หรือว่าต้องเล็มทิ้งเท่านั้นคะ

แล้วถ้าเอากรรไกรเล็มปลายทิ้งเนี่ย ไม่มีผลเสียอะไรกะผมใช่มะคะ เห้อ  เครียดจังค่ะ อากาศมันร้อนจริงๆ เส้นผมรู้สึกแห้งเสียเร็วกว่าเมื่อก่อนอีกค่ะ

rainykikikiku

rainykikikiku

ชอบลองของใหม่ๆ

FULL PROFILE