ใครเคยทานคิวมารีนกับแบล็คมอร์ไบโอซี 1000 มก.บ้างคะ

ใครเคยทานคิวมารีนกับแบล็คมอร์ไบโอซี 1000 มก.บ้าง ดีมั้ยคะ
แล้วมีผมข้างเคียงอะไรมั้ย หยุดทานแล้วเป็นไงบ้างคะ

คิวมารีนกับแบล็คมอร์ไบโอซี 1000 มก.ทานคู่กันได้มั้ยคะ
แล้วต้องทานยังไง เท่าที่อ่านมาคิวมารีนทานก่อนนอน2เม็ด แล้วแบล็คมอร์ทานตอนไหนคะ
ขอบคุณมากคะ ^^
 กำลังทานอยู่เหมือนกันค่ะ

ทานทั้ง vit E  vit C และก็  zinc

ทานไปพร้อมกับอาหารค่ะ  หมายถึงว่า ทานระหว่างที่ทานอาหารค่ะ  ทานเหมือนทานยาอ่ะค่ะ  (ดื่มน้ำตาม)
ทานอยู่เหมือนกันค่ะ Bio C 1000 mg.  ทานวันละเม็ดพร้อมมื้ออาหารนะคะ
วิตามินซีไม่มีผลข้างเคียงอะไรนะคะ  ช่วยลดอาการภูมิแพ้ได้ดีมาก  เช่น ตื่นมาตอนเช้าแล้วชอบคัดจมูก น้ำมูกไหลบ่อยๆ   คนเป็นหวัดบ่อยๆ ก็ช่วยได้ค่ะ

วันไหนเป็นหวัด สามารถทานได้ 2 เม็ดนะคะ  หยุดทานก็ไม่มีอะไรค่ะ 

แต่คิวมารีน ไม่เคยทานเหมือนกันค่ะ  แต่คิดว่าทานคู่กันแค่นี้ไม่เป็นไรนะคะ เพราะว่า วิตามิน 2 ตัวนี้มันให้ผลลัพธ์คนละอย่างกันอยู่แล้วอ่ะคะ
ทานคู่กันได้ค่ะ
วิตามินซีจะยิ่งช่วยให้ร่างกายดูดกลูตาไธโอนไปใช้ได้ดียิ่งขึ้นด้วย
แต่เราทาน blink vite นะ เพิ่งทานมาสองเดือนเอง
แต่วันนี้เพิ่งไปซื้อคิวมารีนมา ลองเปลี่ยนยี่ห้อดูบ้าง เลยยังไม่รู้ว่าดีรึเปล่า
ผลข้างเคียงก็ไม่น่ามีนะ เราทาน blink มาก็ไม่มีอะไร
ส่วนวิตามินซีก็ทานพร้อมอาหารอ่ะค่ะ จะทานระหว่างมื้ออาหารหรือหลังอาหารก็ได้แล้วแต่สะดวก
ตอนแรกไม่รู้จักอาหารเสริมพวกนี้เลย แต่แฟนโดนบังคับซื้อ เอาเดอร์มารีนมาให้กิน ระหว่างทานมีแต่คนทักว่าสวยขึ้น แต่ไม่คิดว่าเป็นเพราะอาหารเสริม  หยุดกินไปเดือนนึงสังเกตว่าความสวยลดลง เลยซื้อคิวมารันมากินแทนหวังจะประหยัด แต่รู้สึกว่าตัวเองสวยน้อยกว่าตอนกินเดอร์มารีน เลยสั่งแฟนซือ้เดอร์มารีนมาให้อีก กินเม็ดแรกก็รู้สึกเลยว่าหน้ากระชับขึ้น ผิวหน้าดีขึ้น หลังไม่มัน  อ้อเห็นว่ามีสารอาหารมากกว่า และแก้โรค ปรับสมดุล อื่นๆ อีก แต่เราเน้นผิวสวย ราคาสมาชิก900 กว่าบาท สนใจโทร 0891102645 ก้อยค่ะ ตอนนี้เก็บคิวมารีนไว้ก่อน  

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น