สูง 161 หนัก 48 ถือว่าอ้วนไปไหมคะ??

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ
สูง 161 หนัก 48 อ้วนไปไหมคะ
>///<
เราก็สูงพอๆกับ จขกท เราน้ำหนัก 45-46 คิดว่ากำลังดีนะค่ะ
เราก็เหมือนกัน เราหน่ะ สูง 160 หนัก 46 ไม่อ้วนหรอกค่ะ กำลังพอดี

มีเนื้อมีหนัง
ไม่อ้วนหรอกค่ะ

เราสูง 155 เอง ง นน.ไป 44 แล้ว ว   T^T
ไม่อ้วนเลยค่า
เราสูง 163 นน ตั้ง 53 TT

อยากหนักซัก 48 :))
เราสูง 161 เหมือนกัน

แต่น้ำหนักแค่ 43 เอง T_T ผอมไปมาก...

อยากได้น้ำหนักเท่าของ จขกท. อ่า... น้ำหนักที่ใฝ่ฝันเลยนะค่ะเนี่ย

กำลังดีค่ะๆๆ
ไม่อ้วนเลยค่ะ กำลังดี มั่นใจหน่อยค่า... (^o^)/

ขอบคุนค่า >.<
เมื่อก่อนไม่เคยหนักแบบนีมาก่อน เพิ่งมาเปนช่วงนี้ค่ะ
เมื่อก่อนหนัก 44 45 เองงง
เห้ออ ปิดเทอมแล้วกินเยอะไปหน่อย 55

เราสูง 150 หนัก 45 

เท่ากันเลยคะ ตอนนี้หนัก 48 อยากลดให้เหลือซัก 45

กำลังพอดีนะ  มีน้ำมีนวล  แต่ถ้าแบบถ่ายรูปสวยๆเลยเราว่าหนัก 45  อ่ะ

แต่ขนาดเราสูง 160  ยังปาเข้าไป 56 เลย ตอนนี้ปริระยะสุดท้ายแล้ว  ลดเท่าไหร่ก็ไม่ลง 5555

ไม่อ้วนเลยค่ะ .. จริงๆ มั่นใจๆ 

ไม่อ้วนจ๊ะ

ไม่อ้วนค่า หุ่นดีเลย
ตอนนี้เรา สูง 161 หนัก 49 นน.ขึ้นจากเดิม
ตอนแรก 47 ปิดเทอมเดือนเดียว ขึ้นมา2โลอ่า
รู้สึกอึดอัดแล้ว ถามคนอื่นๆ บอกว่าไม่อ้วน แต่เรารู้สึกอ้วนนะ

น้อยกว่านี้ก้อกระดูกแล้วละคะเราว่า  

เหมือนให้กำลังใจตัวเอง 160หนัก55

ไม่นะ เพราะเราหนัก 47 สูงเท่ากัน
เราไม่เหนรู้สึกว่าเราอ้วนเท่าไหร่เลย 555+
แต่ก็ไม่ได้สึกว่าตัวเองผอมแฮะ ปกติๆ

บางคนหุ่นกระชับเนื้อแน่นก็น้ำหนักเยอะ แต่ไม่อ้วนค่ะ^^ เป็นน้ำหนักของกล้ามเนื้อ ไม่ใช่ไขมันอะไรอย่างงี้

ไม่อ้วนหรอกค่ะ กำลังมีเนื้อมีหนัง อย่าให้นน.ขึ้นนะคะ ไม่งั้นอ้วนทันที!!

เพราะส่วนสูงเราก็แค่นี้ ถ้านน.เด้งมากไปกว่านี้ เข้าแถบอันตรายแล้วค่ะ

เราก็สูงเท่าจขกท.เลย เมื่อเดือนตุลายังนัก 49

ตอนนี้เด้งมา 54 แม่เจ้า!!! คนหรือตุ่ม 555

จะเอานน.เดิมคืนมา TT

อย่าให้ขึ้นนะคุณ จขกท. ไม่งั้นอาจจะเป็นตุ่มแบบเรา
เราก้อสูง 160  อ่าหนัก41 เราว่ามันผอมไปอ่ะ ตอนนี้กำลังกินเยอะๆอยู่้ 555
เราว่าก้อไม่อ้วนนะกำลังโอเคเลยจ๊ะ จขกท ^^
แล้วแต่หุ่นคนนะคะ บอกไม่ได้ว่าอ้วนมั้ย ต้องดูที่สรีระ

เราก้160 หนัก49
ดู.. อ้วนมากมาย เพื่อนก้แกล้งแซวว่าอ้วน - -

ใช่ค่ะ เพราะ 48 มันเฉียดเลข 5 แล้ววว !!
พุดแล้วชักกลัว สงสัยต้องลดไห้ 47 ซะแล้ว
เพื่อความอุ่นใจ ฮือๆ

เราว่าขึ้นกับสรีระนะ   คนที่สูงเท่ากัน น้ำหนักเท่ากัน   บางทีก็ดูอ้วนผอมต่างกันนะ

อยู่ที่หุ่นนะคะ เรื่องอย่างนี้วัดน้ำหนักกับส่วนสูงไม่ได้หรอก
เราสูง 160 หนัก 48 เหมือนกัน

เวลาคนที่เห็นเราแต่ช่วงบนดูเหมือนหุ่นดีมากกก
พอเห็นช่วงล่างด้วย โอ้ว.แม่เจ้า ขาหมูหรือขาคนเนี่ย
= ='
เราสูงแค่ 155 หนัก 49

แต่เราไม่สนใจน้ำหนักหรอก

เราสนใจขนาดของร่างกายมากกว่า

เพื่อนเราน้ำหนักน้อยกว่าเราอีก แต่อ้วนกว่า
ฮ่าๆๆ...   คุณ จขกท. ไซด์เดียวกะเราเลยค่ะ

สูง 161 cm.  น้ำหนัก 48 kg.

มะก่อนเราหนักประมาณ 44-45 kg.  มีคนทักว่าผอม (เมื่อปีที่แล้ว)

นี่ขนาด นน.เพิ่มมา เป็น 48 kg. แหละน๊า  ยังมีคนทักว่าผอมอยู่เลยอ่า

ไม่อ้วนหรอกคร๊า  เราว่ากำลังดี อย่าเกิน 50  kg. แหละกันเน๊อะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น