หลับตาเถอะนะ .. ขอให้เธอหลับฝันดี

ค่ะ สวัสดี เพื่อนๆจีบันทุกคนค่ะ

วันนี้จะเอาบทความที่เกี่ยวกับความยากลำบากและภารกิจ

ที่เสี่ยงตายของทหารของภาคใต้มาให้อ่านและฟังกันค่ะ

บังเอิญ ได้อ่านบทความของ พ.ต.อ.สมเพียร นักรบแห่งเทือกเขาบูโด

ก็เลยทำให้มาเจอบทความนี้

อยากจะบอก พี่น้อง ชาวทหารหาญ ทุกท่านว่า

" ค่อยเป็นกำลังใจ และเอาใจช่วยตลอดเวลานะึค่ะ "

บทเพลง
Credit by :

Tthaweesup
ไทยประกันชีวิต ชุด ทหารกล้า
ไทยประกันชีวิต ชุด คลอด
มูลนิธิน้ำใจไทย ชุด ร่วมบริจากคเงินซื้อเสื้อเกราะ

ขับร้องโดย - ฟักกลิ้ง ฮี่โร่

ภาพการ์ตูน

Credit by :

Blogger มุนิน แห่ง Exteen.com

ปล . ถ้ามีคนนำมาลงแล้ว ก็ขอ อภัยไว้ ณ ที่นี้ ด้วยค่ะ 

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น