อยากขาวเชิญทางนี้ค่ะ

0 17
อุปกรณ์คือ
1.ดินสอพองซัก3-4เม็ด
2.มะนาว ประมาณ 1ซีกพอดีไม่เล็กหรือใหญ่เกิน
3.นมสดหรือนมผง , น้ำผึ้ง

ขั้นตอน
ผสมดินสอพองกับน้ำอย่าให้เหลวหรือข้นเกิน  แล้วผสมนมกับมะนาวลงไปในถ้วย แล้วก็จัดการ พอกส่วนที่อยากให้ขาวค่ะ แต่ของเราจะพอกหน้า แขน กับขา แค่นี้ บางคนก็ทำทั้งตัว เน้นว่ายิ่งพอกเวลานานยิ่งดีนะค่ะ ถ้าแปปเดียวไม่ค่อยเห็นผล ส่วนตัวเอง พอกแค่สองครั้ง
เพื่อนทัก ไปทำไรมา หน้าเหมือนผีีจีนเลย แขนกับขาก็ขาวขึ้น (ขึ้นอยู่กับสภาพผิวแต่ละคนว่า ตอบรับมากน้อยแค่ไหน แต่ที่แน่คือผิวใสขึ้นค่ะ) แต่เพื่อนเราไปทำ อีกคนนึงขาวขึ้นจนเห็นชัด ส่วนอีกคน เหมือนเดิม ไม่รู้เขาผสมเหลวเกินไปหรือป่าว หรือว่า ผิวของเพื่อนขาวสุดได้แค่นั้นก็ไม่ทราบนะค่ะ ^^ ใครที่ลองไปทำแล้วผลเป็นยังไงลองมาบอกบ้างน้าา

หลินปิง

หลินปิง

สวัสดีจ้าา ชื่อหลินน้าา มีอะไรคุยกันได้จ้าา noolin_eestsa@hotmail.com

FULL PROFILE