รายงานผลโรจูคิส

0 132

ใช้มาครบเดือนแล้วนะค่ะ เลยอยากจะรายงานผลให้เพื่อนๆทราบกัน จริงๆจะตั้งกระทู้ Review ตั้งแต่ 3 วันที่แล้วนะค่ะแต่ว่า ใส่รูปไม่เป็นนะ ใส่แล้วมันก็หาย ใสได้รูปเดียวพอจะใส่อีกก็เอ่อ ทำไม่ได้ซะงั้น 
วันแรกที่ใช้มีทั้งสิวแดงๆ รู้ขุมขนกว้างขนาด 8 คนโอบ ชนิดที่ว่าพอทาครีมเนี่ยเห็นเป็นหลุมๆเลยทีเดียว น่าเกรงขามมากๆ

หลังใช้ไป 4 วันหลุมขน(เรียกหลุมเห็นภาพกว่า) เริ่มตื้นขึ้นกว่าเดิมแต่ยังกว้างอยู่ (แก้มคนละข้างนะค่ะ) เราทาเฉพาะตรงแก้มนะส่วนอื่นไม่ได้ทา

หลังจากนั้นก็ทาเป็นประจำ เช้า เย็น ทาบางๆหลังโทรเนอร์ก่อนทาโลชั่นนะค่ะ แต่เรามาร์คหน้าช่วยด้วยนะ มาร์คของ Norifusion Herbalife  ถ้าดูด้วยตาเปล่าขนาดรูขุมขนเล็กลงและตื้นขึ้นมากๆ ผลลัพธ์เป็นที่น่าพอใจค่ะ ใช้มาครบเดือนแล้วยังเหลือเยอะมากๆน่าจะใช้ได้นานกว่า 3 เดือนนะ คุ้มจริงๆ นี่เป็นรูปหลังใช้ครบเดือนค่ะ (ดูจากรูปอาจจะไม่เห็นชัดเท่าไหร่ว่ามันเล้กลงเพราะเราใช้กล้องดิจิตอลธรรมดาถ่ายและแสงก็แค่แสงจากหลอดไฟเท่านั้นเอง)

อีกรูปค่ะแบบไม่ใช้ Flash 

ไหนๆก็เห็นจมูกเราแล้ว แนะนำหน่อยนะค่ะว่าถ้าจะแต่งแบบเฉดดิ้งจมูกไม่ให้บานไปถึงสุโขทัยเนี่ยต้องปกปิดส่วนไหนบ้าง
ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ 
แฮ่กๆๆเหนื่อมากๆกับการใส่รูป นับถือคนที่ทำ How to เลย เราตัดเฉพาะส่วนมานะไม่กล้าเอาหน้าอันสวยงามของตัวเองลงเดี๋ยวจะทำให้
เพื่อนๆขวัญกระจายกัน

organic

organic

ฝึกปรือวิทยายุทธแห่งความงาม เป็นหนึ่งในใต้หล้าวิชาแปลงโฉม (ให้สวยกว่าที่เป็นอยู่)

FULL PROFILE