รองเท้าบูท สวย มีมาให้ดูกันจ้า

พอดีเห็นบางคนชอบรองเท้าบูท ก็เลยเอามาฝากคะ มีแฟชั่นเก็บไว้ในบล๊อคอีกเพียบ ถ้ายังไงลองตามไปดูได้นะคะ

เห็นแล้วอยากใส่มั่งจังเลยเนอะ สวยมาก แต่ขาเราสั้นๆ คงไม่เหมาะอย่างแรง
http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=sulk&month=05-10-2007&group=23&gblog=39

ลองตามไปดูนะคะ มันเยอะมักๆ
ชอบบู้ทมาก แต่ติดที่ว่า ไม่รู้จะไปใส่ตอนไหน เมืองไทยมันร้อนนี่นา แฮะๆ

เอามาดูพอชื่นใจแล้วกัน คงใส่ไม่ได้คะ อิอิ

ชอบบูธมากมายเลยอ่ะร้อนไม่กลัวนะ

แต่ที่กลัวคือไม่ชอบเวลาคนมองด้วยสายตาแปลกๆอ่ะ

แต่ใส่ไปเดินparagon ctw chidlom โอเคเลย ไม่แปลกกกตาสำหรับคนที่นั้น

แต่ถ้าเผลอใส่ไปที่อื่นทีไรโดนจ้องทุกที

ประเทศไทยค๊า เมื่อไหร่จะเลิกมองคนใส่บูธเป้นตัวประหลาดสักที

หาซื้อที่ไทยได้ไหมค่ะ??
มีขายที่ไหนเหรอค่ะ..ชอบเหมือนกันค่ะ ที่ไทยที่ไหนมีขายทราบมั้ยค่ะ..?
๕๕ รู้สึกเหมือนคุณแนนนี่ แต่เราก็ไม่ค่อยใส่นะ ชอบมากๆ แต่ใส่แล้วไม่เหมาะก็ต้องทำใจ ปีไหนหนาวนานหน่อยก็โชคดี

บู๊ตส์ที่แปะออกแนวบู๊ตส์ขี่ม้าเลย สวยดีคะ ^^

สวยน่าร๊ากกกมากๆเลยค่า แต่ว่าเฮ้ออเมืองไทยเอาไว้ใส่ตอนไหนดีน๊า

สวยๆทั้งนั้นแต่ใส่บ้านเราคงจะดูเยอะไปแน่ๆ แต่สวยง่ะ
นางแบบขายาวดีจัง..
เราเคยใส่แบบนี้..ม้อต้อมากๆ
กรี๊ดอย่างแรง ชอบรองเท้าบุ๊ทมากมาย อยู่ไทยก็แอบใส่เหมือนกัน จริงๆแล้วก็ใส่ได้น้า เพราะที่ญี่ปุ่นตอน หน้าร้อนเขายังใส่กันเลย หน้าร้อนที่ญี่ปุ่น ร้อนตับแตกเหมือนเมืองไทยเนี่ยแหละตอนนี ไม่ได้ละ ไม่ได้การ ต้องหามาเพิ่ม เห็นแล้วเกิดกิเลส
นางแบบน่ารัก
อยากใส่เหมือนกันคะ แต่ทำไมน้า~~ คนไทยถึงต้องมองแปลกๆด้วยก็ไม่รู้ 
มีวันนึงตั้งใจจะใส่มากเลยนะคะ แต่ก่อนออกจากบ้าน
คุณน้องชายถามว่า...."วันนี้จะไปประกวดร้องเพลงลูกทุ่งรึไง" T^T 
ปากจัดมากๆค่ะ โกรธนะนั่น เลยไม่ได้ใส่เลย -"-
บูทน่ารักทั่งนั่นเลยค่ะ แต่เราหาใส่ยากเพราะน่องปริ 

ขอเสริมนิดนึงนะค่ะ....สำหรับเมืองไทยตอนนี้ ankle booth กำลังฮิตหล่ะ อย่าลืมหามาใส่กันนะค่ะ

ชอบบู๊ตมากๆเหมือนกันค่ะ มีหกคู่แล้วเนี่ย
เพิ่งอยู่ญี่ปุ่นมาได้ปีครึ่งเอง -"-

แต่เราว่าบู๊ตเนี่ยขาสั้นขายาวใส่ได้หมดนะคะ
เราเองก็ขาสั้นๆป้อมๆ ใส่บู๊ตมีส้นพรางรูปขาให้ดูสมส่วน
และหลอกตาว่าขาเรายาวขึ้นได้อีกค่ะ
ยิ่งใส่กระโปรงหรือกางเกงสั้น นี่ใส่กับบู๊ตยาวแล้วงามมากๆค่ะ
ไม่ดูโป๊ด้วยเพราะบู๊ตปิดช่วงขาให้ไม่ต้องเปลือยผิว
สวยดี แต่ไม่มีโอกาสใส่
สวยๆๆ ชอบบูทมากๆ แต่ใส่ที่ไทยนี่คงไม่ไหวอ่ะนะ
แบบที่3สีน้ำตาล สวยอย่างงี้เลยค่า
น่ารักน่าใส่ทุกคู่เลยค่า
เคยใส่แบบย่นๆ สูงๆ คนมองไม่เป็นไรเรามั่นใจ แต่มันเมื่อยมากๆ อุ่นขาไปหน่อยด้วยอ่ะ 5555

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again