จะสมัครบัตรเดอะมอลล์ต้องไปสมัครตรงไหนเหรอคะ

แบบว่า พรุ่งนี้จะไปเดอะมอลล์คะ เห็นว่าสมัครบัตรแล้วจะเข้าสวนน้ำฟรี2คน
เลยอยากรู้จะไปสมัครบัตรได้ตรงไหน >w<~ แบบว่าไม่เคยไปเลย
ช่วยหน่อยนะคะTT^TT
บัตร M Card ใช่ป่าวคะ ไปเดอะมอลล์สาขาไหนอ่า
ยังไงลองถาม information ดูนะคะ แต่ละสาขาจุดรับสมัครน่าจะอยู่ไม่เหมือนกัน(รึป่าว)

แฮ่ๆ เข้ามาไม่ได้ช่วยอะไรเลย ㅠ ㅠ
เราเคยสมัครที่ เดอะมอลล์ งามวงษ์วาน ค่ะ น่าจะอยู่ชั้น 4 ค่ะ ตรงเครื่องใช้ไฟฟ้า อุปกรณ์กีฬา (อันนี้ไม่แน่ใจว่าเปลี่ยนรึยังนะค่ะ)
ถ้า ที่เดอะมอล งามวงศ์วาน อยุ ชั้น 4 ค่ะ

แต่จะ อยุ ติดกับ พวกเย็บปักถักร้อย นะคะ

แถวนั้น จะ เป็นพวก เครื่อง ออกกำลังกาย

กระเป๋า เดินทาง ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น