เอาเค้กวันเกิดมาฝากจีบันทุกคนค่ะ :))

0 11
วันนี้วันเกิด แล้วเค้กก้อนโต๊ โต (3 ปอนด์แหนะ) เลยเอามาฝากจีบันทุกคน ให้ได้กินกันถ้วนหน้า อิอิ
บอกแม่ว่า แม่ ปีนี้เก๋อายุ 18 ขอเค้กวันเกิดแบบที่ไม่เคยมีในบ้าน (เพราะปกติเค้กก็จะซ้ำๆกัน แอบเบื่อค่ะ ที่บ้านมีหลายคน) ก็ได้ก้อนนี้มาเลย โอ้ว ชอบมากค่ะ มาดูรูปกันดีกว่า

เค้กมาแล้ว~~ คุณแม่ถือเค้กให้ค่ะ :))

น่ารักมั้ยคะ ><  แม่บอกชั้นซื้อเ้ค้กแบรนด์เนมให้เลยนะเนี่ย (ก็ดูข้างบนสิคะ โห)

กำลังตัดแบ่งเลยค่ะ ซักชิ้นมั้ยคะ?? (ขาใหญ่ อายจัง
)

ง่ำๆ อร่อยจังเลย
  โต๊ะแอบรก แหะๆ

มาดูของแบรนด์เนมที่อยู่ข้างบนกันดีกว่า

กินเค้กให้อร่อยนะคะ

kaykii

kaykii

:))

FULL PROFILE