เทศกาล แห่ องคชาติ ที่ญี่ปุ่น

องคชาิติมันศักดิ์สิธขนาดนั้นเชียว

..................................

เออออ ไอติมแท่งนั้น..

เกินบรรยายยยยยย

สีชมพูน่ารักดี

เค้าว่ามันน่ากลัวอ่ะ
เหมือนเอาพวกโรตจิตมารวมกัน
ฮ่าา

โห อะไร จะขนาดนั้น 55
ใช่ค่ะ จิตมาก อ่ะ

T_T
น่าจะมีเทศกาลอะไรที่สร้างสรรค์กว่านี้เนอะ

เหอะๆๆ เช่น แห่ขนมญี่ปุ่น อิอิ
อันนี้เราเดาเอาเอง

คิดว่ารากฐานของศาสนาก็คงมาจากศาสนาพราหมณ์ ที่จะนับถือ พระศิวะ... สัญลักษณ์ อย่างหนึ่งแทนพระศิวะคือศิวลึงค์
อยากไปร่วมงาน แต่ไม่อยากให้คนจำหน้าอ่ะ เขินนน 5555+ (ล้อเล่นนะคะ)

นี่ถ้าไม่แรงจริงไปไม่ได้นะเนี่ย เขิลตายเลย แล้วผู้ชายเยอะเชียว แล้วดูสิอมยิ้มรูป.... เหอๆ
อมยิ้มมานเป็นน้ำตาลเป่า เหมือนงานวัดบ้านเรา เอ่ออ ... มีดีเทลด้วย เข้าใจทำ -*-

คนแบก มีแต่ผู้ญ แฮะ หน้าตาเค้าดู ลั้ลลา อารมณ์ไม่ขลังเลย ตั้งกะทำสีชมพูระ น่ารักเชียว
ยึ๊ยยยยย!!
5555++ ขำอ่ะ
 อืม ดูแปลกตาจัง มันเรียกงานอะไรหว่า

เอิ่ม คิดสภาพ คนแถวสยามเดินถืออยยิ้มแบบนี้ บรึ๋ย

อ่า ขนลุกนิดๆ ที่ญี่ปุ่นเค้าคงไม่ถือเรื่องแบบนี้(เลย)
โอ้ -_-'
โอ้วววววววว
อึ้งงงงง

พูดไม่ออกเลย -0-
 น่ากลัวมากค่ะไอติมนั่น !!!

จะแห่ไปเพื่อ???

น่ากลัวแฮะ ถ้าเป็นเมืองไหยเขาคงหาว่าเป็นแหล่งรวมพวกโรคจิตแน่นอนเลย เหอๆ

นั่นจิ ทำไปเพื่ออออออ

ไอติมมันก็ทำซะนะ= =
เอิ่ม เกิดมาเพิ่งรู้นะคะเนี่ยว่ามีอะไรแบบนี้อยู่ในญี่ปุ่นด้วย -v-
เทศกาลอะไรของเขาอะ ประหลาดที่สุดในโลกกกกกกกกกก
- -* ไม่มีคำบรรยายใดๆ ให้ลึกซึ้งเลยง่ะ
แบบว่า กินไม่ลง
ตกกระจุย!!

ตกใจค่ะ นึกว่าพิมชื่อหัวข้อผิด เลยเข้ามาดูซะหน่อย 55

โฮกกกกกกกกก มีงี้ด้วยหรอ
เึค้าทำไปเพื่ออะไรอ่ะ
อยากรู้ประวัติ ของเทศกาลนี้จัง ?

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น