*{ มามุงเร๊ว สาวๆ เผยโฉม ETUDE ปลอม !!

0 56

เมื่อไม่กี่นาทีที่แล้วพ่อเปิดประตูห้องออกมา
แล้วยื่นกล่องสีชมพู 2 กล่อง สีม่วง 1 กล่องให้
พ่อบอกว่า
'เนี่ย เพื่อนพ่อเป็นสจ๊วตเค้าให้มา 3 กล่อง เห็นว่า ที่ลูกซื้อในชอปเป็นพันเลย
เค้ารับหิ้วด้วยนะเห็นเค้าบอก มีอะไรสั่งกับค้าได้หมด'

เราดีใจมาก แต่ก้เอะใจนิดๆ นิดเดียวจริงๆ เพราะตอนนั้น ดีใจมาก
'ดีใจอ่ะพ่อ หนูกำลังจะซื้อรุ่นนี้พอดี แม่ก็ชอบรุ่นในนี้'

ในใจตอนนั้น*

ว๊าววของจริงซะด้วย กล่องใช่ ตลับใช่
เอ แต่พัฟมันแปลกๆ บิดๆเบี้ยวๆนะ ~
ลายแป้งก็ใช่ นะ
เอาแล้วสิ ดมกลิ่นคือทางสุดท้าย
พอดมเท่านั้นแหล่ะ เห้ยยย กลิ่นแม่งยางลบ

พอดมอีกตลับ เหมือนกันเปี๊ยบ !!!
ยางลบ ยางลบชัดๆ ~
ของปลอมนี่หน่า

เศร้าคับ หน้าเสียกันเลย พอพ่อเข้ามา เป็นไงชอบมั้ยลูก
พ่อ มันของปลอมอ่ะ ของหนูที่ใช้ซื้อในชอบเลยนะ
พัฟไม่ใช่แบบนี้ กลิ่นก็ไม่ใช่ ของปลอมชัวร์ๆ
พ่อหน้าเสียเลยอ่ะ เราอยากจะร้องไห้ด้วยซ้ำ
พ่ออุตส่าตั้งใจเอามาให้เรา อ่ะ แต่เพราะอีตุ๊ดนั่น
พ่อบอกไม่ใช้หรอลูก เราก็ได้แต่บอกว่า มันของปลอมอ่ะพ่อ
ขนาดหนูใช้ ยี่ห้อ ธรรมดาๆ ยังแพ้ผื่นขึ้นเรย แล้วถ้าใช้ของปลอมก็หน้าพังอะ

พ่อเราหน้าเศร้าแล้วเดินออกไปเลยอ่ะ
เราแทบน้ำตาไหล สงสารพ่ออะ
เราของสาปแช่งอีตุ๊ดนั่น ขอให้มันตายไปเลย
[อาจจะแรงนะ แต่พอเราเห็นหน้าพ่อ มันไม่แรงเลย]
ดีนะที่ได้มาฟรี ถ้าเสียตังละก้
เราจะไปเผาบ้านมันเลยย

เอ้าๆ พล่ามพอละ เริ่มใจเย็นด้วย มาดูรูปกันดีกว่า
เริ่มจาก baby skin

อาจจะไม่ชัดนักนะค่ะ เพราะจาก IPHONE
รีบลงมากก

เริ่มจากกล่อง

เอาลงตามความเห็นนะค่ะ
อยุ่ข้างล่างจ๊า เลื่อนลงมา จุใจแน่นอน

อ้อ ใครเป็นสมาชิกห้องแป้ง ช่วยเอาไปบอกต่อด้วยนะค่ะ
พอดีเราสมัครไม่ได้อ่าจ้า
ให้เครดิต ก้พอจ้า อยากแบ่งปันจริงๆ

SNAP

SNAP

LIVERPOOL ,,___ _ GERRARD

FULL PROFILE