มาเห่อ "Fairy Drops" มาสคาร่าเทพ ค่ะ

0 18
ช่วงนี้กำลังบ้า Mascara สัญชาติญี่ปุ่นอยู่ค่ะ เลยอยากจะเห่อบ้าง
อันนี้เพิ่งได้มาใหม่เมื่อเดือนก่อน ลองใช้มาได้ 1 เดือนแล้ว พอใจมาก ๆ
เพราะ ไม่เป็นจับก้อน ไม่ล่วงหล่นตาระหว่างวันทำให้ระคายเคือง เหมือนยี่ห้ออื่น
งอนเด้ง แยกเส้นดีด้วย :-) 

จัดไป 10/ 10 คะแนน
หมดแล้วคงสั่งซื้อใหม่อีกค่ะ
ราคาพอคบได้ = US$ 13.90
(ประมาณ 450 บาท)
จริง ๆ อยากหาซื้อใน web ญี่ปุ่นเอง แต่อ่านญี่ปุ่นไม่ออก

ส่วนตัวแล้ว ชอบมากกว่า Majolica ค่ะ เพราะ มาจอร์ มันชอบล่วงเข้าตา ทำให้ตาแดง ๆ
ขอโชว์แต่รูปของ หัวแปรงมาสคาร่านะคะ ไม่มีรูปตอนปัดแล้ว
(กล้องห่วยค่ะ ถ่าย macro แล้วไม่ชัด ไม่เห็นความงามตอนที่ปัดแล้ว)

หัวแปรง เป็นเช่นนี้ค่ะ  น่ารักดี

อีกรูปจ๊าาา

สาวญี่ปุ่นนี่โชคดีจริง ๆ
มีของเจ๋ง ๆ ให้เลือกเล่นเยอะแยะ

Phavida

Phavida

FULL PROFILE