บรัชออนแบบครีม ยี่ห้อไหนดีคะ

คือว่าอยากจะได้บรัชออนแบบครีมน่ะค่ะ  แต่ไม่มีประสบการณ์ในการใช้บรัชออนประเภทนี้เลย
ก็เลยอยากจะรบกวนเพื่อนที่มีประสบการณ์ช่วยแนะนำยี่ห้อบรัชออนแบบครีมให้หน่อย
อ่อ....เราเป็นคนผิวสองสี  ประมาณสีนำผึ้งน่ะค่ะ  บรัชออนแบบครีมยี่ห้อไหนดีคะมีเฉดเหมาะกับผิวเราค่อนข้างมาก
ถ้ายังไง  ก็รบกวนเพื่อนๆที่เข้ามาตอบ ช่วยบอกราคาของบรัชออนยี่ห้อดังกล่าวด้วยนะคะ  จะเป็นพระคุณอย่างสูง

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
เราชอบ Powder Pink ของ Bobbi Brown อ่ะ หน้าครีมจะออกสีตุ่นๆ
แต่อยู่บนผิวแล้วชอบมาก (เราผิวขาว) ติดทนทั้งวัน ตลับนึงใช้นานมาก

มีเลือกหลายสี ลองเลือกดูนะคะ

bobbi ด้วยคนค่ะ  สวยแบบธรรมชาติจริงๆ

เราใช้สี calypso  อยู่เราผิวออกคล้ำๆหน่อยอ่ะค่ะ

กะว่าจาไปถอยสีโทนชมพูๆเหมือนกาน เฟิมว่าโอมากค่า

อ่อราคาที่เคาท์เตอร์1200ค่า
bobbi brown pot rouge for lip and cheek จ้าเชียร์ๆๆๆ เราชอบ stonewashed pink ออกส้มๆ เป็นธรรมชาติค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น