เล็บเหลืองจากการทาเล็บมีวิธีดูแลและบำรุงกันอย่างไรบ้างจ้ะสาวๆ

0 12
เล็บเหลืองจากการทาเล็บมีวิธีดูแลและบำรุงกันอย่างไรบ้างจ้ะสาวๆ

ปกติจะไม่ค่อยได้ทาเล็บค่ะ วันก่อนไปเพ้นท์เล็บกะพี่สาว คราวนี้ พอเช็ดออกมาเล็บมานดูเหลืองๆซีดๆค่ะ

อยากทาเล็บอีก แต่กลัวเล็บจะเหลืองมากยิ่งขึ้น เพื่อนๆมีวิธีบำรุงดูแลรักษาเล็บอย่างไร หลังหรือ ก่อนทาเล็บ

แบ่งปันเคล็ดลับดีๆ กันหน่อยจ้า

ขอบคุณค่ะ

nina-foryou

nina-foryou

สวัสดีค่ะ ขอเข้ามาเยี่ยมชมเคล็ดลับความสวย ความงาม

ว่างๆแวะเข้าไปชมเวปเราได้นะคะ www.foryoucosmetic.com

FULL PROFILE