เล็บเหลืองจากการทาเล็บมีวิธีดูแลและบำรุงกันอย่างไรบ้างจ้ะสาวๆ

เล็บเหลืองจากการทาเล็บมีวิธีดูแลและบำรุงกันอย่างไรบ้างจ้ะสาวๆ

ปกติจะไม่ค่อยได้ทาเล็บค่ะ วันก่อนไปเพ้นท์เล็บกะพี่สาว คราวนี้ พอเช็ดออกมาเล็บมานดูเหลืองๆซีดๆค่ะ

อยากทาเล็บอีก แต่กลัวเล็บจะเหลืองมากยิ่งขึ้น เพื่อนๆมีวิธีบำรุงดูแลรักษาเล็บอย่างไร หลังหรือ ก่อนทาเล็บ

แบ่งปันเคล็ดลับดีๆ กันหน่อยจ้า

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น