ผมดัด ฟูๆๆ

0 11

ดีคะ ชื่อจัสมิน นะคะ เกิดอยากดัดผมเลยทำซะเลย ไม่ปรึกษาใครเพราะกลัว
 ทำมาแล้วเดียวไม่สวยไม่เข้ากับหน้าบางหละ ถ้าคิดอย่างนั้นคงไม่ได้ทำพอดี ชอบแต่งหน้าตั้งรู้จักเวปนี้
 แต่งเฉพาะตัวเองนะ  แล้วก็ยังไม่คิดจะทำHow Toยังไม่เก่งพอ
มาดูทรงผมแรกเริ่มดีกว่า
เริ่มจากผมสั้น

ชักเริ่มเบื่อ เหมือนทอมเข้าไปทุกทีเลยไปตอผมดีกว่า

อันนี้ต่อที่ข้างเมเจอร์ปิ่นเกล้า ต่อ 3 แถว แถวหละ 150ถูกแต่ เห็นอับเร็วมาก เลยเอาออก
พอถอดออกมาเบื่อะ ผมตรงอีกเลยไปหน้ามหาลัยไปดัดมันซะแต่ ไปอย่างไม่ทรงที่คิดไว้เลย ตามใจช่างอีก ผมสั้นแต่น้ำยาก็ไม่ลดอีกราคาเต็ม ใช้ ลอรีเอลร์ 1200 แพงอะหน่าซักครังในชีวิต เอาวะ

ด้านข้างหน่อย

ผมด้านหน้าไม่ดัด ด้านหน้าตรงปกติ ที่แรกผมนน้ำตาลประกายทอง ช่างบอกว่าถ้าย้อมสีเขียวด้วยคงสวยแต่ ไม่เอาอะไม่หวัยสู้ค่าทำ มีแถมมัยหละจะทำ อิอิ
พอย้อมเสร็จผมโดกกัดจนกลายเป็น สีทอง หน้าดำเลย

ด้านหน้านิดนึง

ปลายผมหยิกเลยเหมือนเสียเลย

ติดกิ๊บหน่อย

แต่ผมทองมาก รากผมเริ่มดำแหละเห็นชัดมากเลย

ทำสีใหม่ น้ำตาลกลาง

อย่าถามเลยคะว่าทรงรัย มินยังไม่ทราบแต่ชอบมากๆๆต้องมั่นใจเพราะมันแก้อะรัยไม่ได้แล้ว

jusmine_kaw

jusmine_kaw

J@smineตาโต

FULL PROFILE