♥♥ HoW To : ผมทรงดังโงะฟู ๆ แสนง่าย รับหน้าร้อน ♥♥

1 111

สวัสดีจ้า....พี่ๆ น้องๆ ชาวจีบัน

ท้อฟฟี่นะคะ หายจากการตั้งทู้ไปนานโข
จะทำการบ้านฮาวทูเดือนนี้ก็ยากจริงๆ ไม่มีฝีมือพอ ฮิ้วววววว

อากาศร้อนแบบนี้....ก็เลยเอาทรงผมง่ายๆ มาฝากจ้า
เป็นทรงผมรวบทรงดังโงะ

อ่า....ถึงตรงนี้บางคนอาจจะเถียงว่ายากตรงไหนคะ...คู้นนน ใครก็ทำกันได้ใช่ม้า

แต่..........ทรงนี้เป็นทรงปราบเซียนสำหรับคนผมไม่ยาวมาก ผมเส้นเล็ก ผมน้อย เวลาทำดังโงะมันจะเป็นจุกเล็กๆ ถ้าอยากให้ฟูต้องยีผม ผมเสียแถมเสียเวลาอีก

ก็เลยเอาทริคส่วนตัวง่ายแสนง่ายมาฝากกันค่า.............ไปดูกัน

อุปกรณ์

โดนัทรวบผมสีใกล้เคียงกับผม 2 อัน

โดนัทสีอื่น (มีหรือไม่มีก็ได้)

มูส (สำหรับคนต้องการความเนี้ยบ แต่ ฟี่ ไม่ใช้ค่ะ .... ชอบให้ยุ่งๆ ธรรมชาติๆ)

ฮ่าๆๆ ....หมดแล้วอุปกรณ์น้อยไปมั้ยเนี่ย

เริ่มเลยดีกว่า...........ดู before ก่อน

เราเป็นคนผมเส้นเล็กค่ะ เป็นรอยง่ายมาก ผมลีบเชียว  สระแล้วปล่อยแห้งเอง ได้แบบนี้เลย หน้าม้าตัดเองค้า......อย่าได้ใส่ใจ 

ฮิ้วววว

ขออนุญาติอัพต่อที่กล่องเม้นนะคะ ... อัพแล้วหายหลายทีแล้ว

V
V
V

pinkypinky

pinkypinky

About me :

http://www.facebook.com/MadkittyFanpage

ท็อฟฟี่ ค่ะ
^^ ยินดีที่ได้รู้จักชาว jeban
ทุกคนนะคะ...

ปล. ทักทายได้ที่บล็อกและเฟสบุ๊คนะจ้ะ

FULL PROFILE