ทรง เก่า แบบหญิง กะทรง ใหม่แบบ แมนๆ

ถามความเห็นค่ะ(มีรูประกอบ) มะรู้ว่าจะตั้งเป็นรีวิวหรือถาม-ตอบ ดี คืองี้ค่ะ ตัดผมสั้นมา ปีนึงละ เเระ ก้อกะลังคิดว่ามันเหมือนทอมมาเลยป่าว? คือพอแต่งหน้าก้อมีคนหาว่าเหมือนกระเทย ม.ปลาย อ่า พอมะแต่งหน้าก้อว่าเหมือน ทอม เซ็งจิต -*-

เพราะผมมันเสียจนฟูอย่างเน้...
ก็เลย ฉับ ฉับ

ชาย สาม หญิง หนึ่ง ฮึ -*-

ชาย หนึ่ง หญิง สอง -..-''

งั้น ชะแว้บ ไปหาซื้อ วิก ดีก่า ....เอิ๊ก ๆ
ชอบบบบบมากกกค่ะ เปรี้ยวดีอ่ะ ชอบๆๆๆๆ ชอบมากกว่าผมยาวนะคะ มันดูเท่มากๆ แต่งตัวอะไรก็มันส์กว่า ฮ่าๆๆ รูปสุดท้ายใส่เดรสก็ไม่ได้ดูขัดนะคะ :D เท่จัง

โห๊ะ !! เร็วดีจัง
ขอบคุณก๊าบ ^^

สวยดีค่ะ
เราก้ออยากตัดทรงนี้จัง เพราะผมเราเสียมากกกก
แต่หน้าเราบาน 5555
เจ้าของกระทู้หน้าเล็ก ตัดออกมาแล้วดูดีมากค่ะ
เริ่สอะ

** รูปที่ถ่าย4คน นี่ใช่ที่สวนหลวงปะจ่ะ**

จขกท. แนวมากเรย
เราชอบค่ะ
ดูดีมากกก

แนวดีอ่ะ รับหน้าร้อนดี

ถ่ายที่งานHic&Tist#2 ที่ระยอง ค่า
เต้นตั้งแต่ห้าโมงเย็นยันตีห้าอีกวัน
อิอิ

ขอบคุณ สำหรับคอมเม้นต์ ค่ะ
cheeze มากกก ชอบๆๆ
ชอบ ค่ะ น่ารักเ ปรี้ยว เท่ *0*

แบบ ว่าชอบบบมาก
น่ารักดีนะคะ
เอ๊ะ นี้มันงานสกานี้หว่า !!
เราเห็น เธอด้วยย
เฟี้ยวดี ทรงนี้ 555555555
ตอบคุณ merin
ช่ายแร้วค่างาน ฮิค & ติสท์
พรุ่งนี้ไป ข้าวสาร คร่า สนจัยม้าย??

แนวดีคะ

ชอบๆๆๆ

รูปแรกนึกถึงเจสสิก้า SNSD เลยค่ะ

ฮ่าๆๆๆ ใครบอกว่ากระเทย ม.ปลาย อย่าพูดไป แอบเหมือนนะ
แต่เฮ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ชอบหว่ะค่ะ

เท่ห์มากๆๆ  ชอบเลย  ผมสั้นแบบนี้

แนวอ่า ชอบบบบ

ชอบผมสั้นน้าาาา ส่วนตัวอยากตัดสั้นแบบนั้นเหมือนกันค่ะ
แต่ว่าต้องเลี้ยงยาวรอรับปริญญา รอก่อนนะ Shot Hair
รับเสร็จเมื่อไหร่ เราเจอกัน xD ฮ่าๆๆ

โอ๊ โคตรแมนเรยอ่ะ จากสาวหวานมาเปนเด๊ะแนว

ชอบผู้หญิงผมสั้นค่ะ เพราะตัวเองก็สั้นมาตลอดเหมือนกัน
เท่ห์ดีนะคะ เราว่าผมสั้นแต่งตัวได้จัดกว่าผมยาวอีกน๊า

อ่าว ไปงาน Ska มาเหมือนกันเลย :D
เท่ห์มาก เห็นเเล้วอยากตัดบ้าง ^^

สั้นสะใจดีจริงๆเลยค่ะ อิอิ

โห้ เท่จัง

เหวี่ยงมาก เท่สุดๆ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น