มาส์กพอกหน้าเริ่ดสุดดๆๆๆๆ ของดีที่บอกต่อจ้า

1 15

เพิ่งสอยมาส์กพอกหน้ามาใหม่ 2 กระปุกค่ะ ก็เห่อมากๆ จึงอยากมาแนะนำ กระปุกแรกเป็นมาส์กเพิ่มความชุ่มชื้น
ให้กับผิวค่ะ Laneige Water Sleeping Pack Ex_ พอกทิ้งไว้ทั้งคืน ตื่นเช้ามาผิวนุ่มชุ่มชื่น เปล่งปลั่งสุขภาพดี เหมือนได้เติมน้ำให้ผิวค่ะ และมีกลิ่นหอมอ่อนๆ ช่วยผ่อนคลายได้ วันไหนนอนไม่พอ หรือนอนดึกพอกตัวนี้แล้ว หน้าเด้งเนียนใสได้ค่ะ
เนื้อมาส์กเป็นเจลใสสีฟ้าๆ ทาง่าย ไม่เหนียวเหนอะ เย็นๆ นิดๆ ซึมสู่ผิวได้เร็ว
ดิฉันใช้คู่กันกับกระปุกที่สอง (ข้างล่าง) โดยวันไหนพอก Laneige วันต่อมาก็จะพอก S-ERUM ค่ะ

กระปุกที่สอง ที่สอยมาเป็น S-ERUM ครีมน้ำนมพอกหน้า มหัศจรรย์ความสวยเพียงข้ามคืน
จากสภาพปัญหาผิวที่มีมากมาย ทั้งสิวอุดตัน รอยคล้ำ จุดดำด่าง ริ้วรอยแห่งวัย
สามารถสยบได้เพียงครั้งแรกที่ใช้ เห็นผลจริง ตอนแรกเห็นพนักงานขายแนะนำสรรพคุณ
ฟังดูเหมือนเว่อร์มาก แต่ยี่ห้อนี้ได้ยินคนใช้แล้วบอกว่าดีจริง แต่ด้วยราคาที่สูงเอาการเลยไม่ได้สัมผัส
และพิสูจน์ด้วยตัวเองเสียที จนตอนนี้ได้ทำงานเอง ก็เลยเก็บเงินเพื่อจะคว้าเอามาลองใช้ แล้วก็ไม่ผิดหวังจริงๆๆ
ปลื้มสุดๆๆ กว่าเครื่องสำอางค์เคาน์เตอร์แบรนด์ในห้างอีกค่ะ มาส์กตัวนี้ดิฉันเก็บข้อมูลมากนานมาก ก่อนที่จะตัดสินใจซื้อ
แวะไปที่ศูนย์จำหน่ายเองเลย พนักงานขายเป็นกันเอง ไม่เริ่ด เชิด จิก เหมือน BA บางแบรนด์ในห้างเลย
แบรนด์นี้มีครีมบำรุงหลาย ๆ ตัวที่ดิฉันสนใจอยากลองใช้ แต่ราคาถือว่าสูงสำหรับดิฉัน จึงไม่อาจจะซื้อเป็นชุดๆ ได้
ต้องคอยสอยมาทีละตัว

poticha

poticha

สวัสดีค่ะ

FULL PROFILE