ของฝากจากมาเลเซียจร้า.......

0 18
สวัสดีค่ะ ทุกๆคน เราชื่อ เม็ดนุ่น นะเป็นสมาชิกได้พอสมควรแล้ว แต่ไม่เคยตั้งกระทู้หรือทำ how to ซักที
พอดีได้โอกาสเลยขอเห่อของเล็กๆน้อยๆนะจ๊ะ

เนื่องจากพี่สาวเราไปมาเลเซียมา เค้าให้เราหาข้อมูลในเนทว่ามีไรน่าซื้อบ้าง  โอ้ววววว  มันก็เยอะเหลือเกิน
แต่ส่วนใหญ่จะไม่มีรูป  ก็เลยอยากตั้งกระทู้ให้เพื่อนๆ ได้ลองตัดสินใจกันจร้า  มาเริ่มเลยดีกว่า เสียเวลามามากแล้ว

1. chocolate อันนี้ส่งออกทางยุโรปอย่างเดียวค่ะ (พี่สาวเราบอกมา)

2. รองเท้า VNC หรือ VINCCI
3. เลกกิ้ง SODA ค่ะ
4. กระเป๋า VNC
5. ผ้าถุงค่ะ ให้แม่ตัดใส่เป็นชุดนอน
6. 3in1 ค่ะ เป็นที่ตัดเล็บ+ที่เปิดชวด+พวงกุญแจ
7. ตุ๊กตาห้อยกระเป๋ามือถือ
8. นาฬิกา crocodile อันนี้ไม่มีรูปถ่ายนะคะ เพราะลืมอะนะ เป็นของฝากสำหรับพ่อค่ะ
9. กำไล ทองคำขาวประดีบพลอยค่ะ
10. สินค้าจาก duty free ก็คือ eyeshadow Bobbibrown ค่ะเย้ๆ สี stone+rose เด๋วจะถ่ายรูปชัดๆมาให้ดูนะจ๊ะ นี่ก็เกือบหมดแล้วนะคะ แต่ก็มีอีกเล็กๆน้อยๆ ที่ไม่ได้ถ่ายรูปมาให้ดู โพสจนเหนื่อย+หิวข้าวแล้วด้วย ใจจริงคิดว่ามันยังน้อยนะเนี่ย เพราะเราสั่งซื้อเยอะมากมาย กะว่าทั้งชีวิตจะ ไม่ไปเที่ยวไหนอีกเลยอะ 555 บ้าไปแล้ววววววววว
see ya++BYE

mezz

mezz

สวัสดีคะ ชาวจับัน

FULL PROFILE