ถามวิธีกรีดตาเเบบนี้ค่ะ(มีรูป)

0 10

ก่อนอื่นเลยนะค่ะ เป็นเด็กใหม่ค่ะ ติดตามเว็บมานานเเล้วเเต่ไม่เคยตั้งกระทู้เลย นี่เป็นกระทู้เเรกเลยค่ะ ที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา ก็เพราะว่า อยากจะถามวิธีกรีดตาค่ะ ขอโทษนะค่ะที่ตั้งขึ้นมา เพราะว่าได้ศึกษาวิธีการกรีดตาในเว็บดูเเล้ว เเต่พอทำดูก็ไม่ได้ค่ะ เลยขอมาลงรูปให้ดูกันว่า ตาแบบนี้จะกรีดยังไงดี เพราะลองมาหลายเเบบเเล้วตามที่เเนะนำไว้  เเต่ก็ไม่ได้สักที ถ้ากรีดเเล้วมองไม่เห็น ก็จะเลอะเเทนหรือไม่ก็ พอกระพริบตานานๆก็จะหลุดหมดนะค่ะ ยังไงก็ขอคำเเนะนำหน่อยนะค่ะ

นี่รูปนะค่ะ

ตาเเบบนี้เค้าเรียกว่าอะไรหรอค่ะ

อันนี้ลองวาดให้ดูนะค่ะ ต้องวาดเเบบหนามากๆถึงจะเห็นค่ะ

ยังไงก็ขอคำเเนะนำหน่อยนะค่ะ  ถ้าใครมีรูปด้วยขอบคุณมากเลยค่ะ

ปล.ถ้าหากกระทู้นี้ไร้สาระก็ขอโทษด้วยนะค่ะ

Jom

Jom

:D

FULL PROFILE