สงสัย!!มากๆค่ะ เรื่องตกขาวสีน้ำตาล

0 55

คือว่า..ตกขาวเป็ยสีน้ำตาลอ่ะค่ะ

>>เป็นได้ 2 วัน แล้ว มันดูแปลกๆที่มีตกขาวเป็นสีน้ำตาล ทั้งๆที่หมดประจำเดือนได้ประมาณ 1 สัปดาห์ อีก4-5 วันค่ะ

>>อีกอย่างก่อนหน้ามีประจำเดือนนั้นจะมีอาการตกขาวขุ่นๆเหมือนแป้งเปียกและมีอาการคันด้วยค่ะ  เป็นแบบนี้มาหลาย

เดือนแล้ว  กังวลมากเลย

ถ้าเป็นแบบนี้จะมีโอกาสเสี่ยงไหมค่ะ...

แล้วถ้าหากจะไปตรวจภายใน..จะไปที่ไหนดี..ราคาประมาณเท่าไหร่ค่ะ..

ขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะค่ะ  สำหรับคำแนะนำ

และต้องขออภัยด้วย  ถ้าหากเป็นการรบกวนค่ะ 

noo_phung

noo_phung

อารมณ์ ดี

FULL PROFILE