อยากเป็นดาราค่ะ-///-

0 20
อยากเป็นดาราจังเลยยยยย...

แต่... ไม่มีเส้นค่ะT^T   ฮือๆ คือมันเป็นความฝันของเราเลยอ่ะ เราห่วงสวยห่วงงามมาตั้งแต่เด็ก   หน้าตาเราก็จัดว่าหน้าตาดีในระดับนึงนะคะ คือยังมีคนมาชอบเราอยู่บ้างอ่ะค่ะ แต่เราก็ไม่ถึงกับสวยเลิเพอร์เฟกอะไรขนาดนั้นอ่ะ
แต่เราสงสัยว่าทำไมบางคนถึงยังเป็นดาราได้ทั้งๆที่ก่อนที่จะทำศัลยกรรม ก็ดูจืดๆเหมือนคนปกติธรรมดาที่ไม่มีอะไรโดดเด่นเลย พอเข้าวงการถึงจะไปศัลยกรรม...เพราะเค้าเส้นใหญ่งั้นหรอคะ?

ปัญหาคือเราไม่มีเส้นเลย แล้วก็...เราเป็นพวกขาดความมั่นใจมากๆด้วยอ่ะค่ะ จะต้องทำยังไงดีอ่ะคะ?

ตอบหน่อยก็ดีนะคะ ขอบคุณค่ะ.

BmOeOiM

BmOeOiM

FULL PROFILE