น้ำยายืดผม

อยากรู้อ่ะเพราะจะยืดผม

อยากรู้ว่าน้ำยายืดผมยี่ห้อไหนดีว่ากัน

ระหว่าชิเซโดกับลอรีอัลกับเวลล่า ตัวไหนดีกว่ากัน

เอาแบบผมไม่เสียค่ะแล้วอยากให้ช่วยแนะนำผลิตภัณฑ์บำรุงผมด้วยค่ะ

ขอบคุณมากๆๆนะคะ
ง่ายๆเลยครับ ชิเชโด้ดีสุด แพงสุดๆ ถ้าซื้อทำเองก็เกือบพันได้

รอลิอัล ถูกกว่า พอๆกับเวลล่า

เคยไปทำร้านช่างบอก ผมย้อมสีมาจะเสีย ให้ทำชิเชโด้จะดี ก็จัดไป ผมไม่เสียจิงๆ ตรงเงาทิ้งดิ่ง เกินผู้ชาย

55555

ลืมบอกไป ครั้งนั้นผมสั้นคับ หมดไป 899 ได้มั้ง สงสัยหนีบยาก -*-
เราใช้เวลล่าค่ะ ก็ดีนะตรงดีธรรมชาติค่ะ
ช่างที่เราไปทำด้วยเค้าแนะนำดีมากเลยค่ะ จะถามตลอดว่าผมเราผ่านอะไรมาบ้าง
เคยทำอะไรรึเปล่า ชอบแบบไหน ตรงมาก กลางๆ หรือธรรมชาติ
เราบอกว่าเอาธรรมชาติ ตอนนี้ผมเราดีมากเลย ดีกว่าตอนที่ไม่ทำอีก มีเงา ตรงแบบไม่ถื่อมาก
ปลื้มค่ะ (ผมเรายาวไม่ถึงกลางหลัง 600 ค่ะ พอดีเป็นร้านประจำของเพื่อนเรากับแฟนของเพื่อนค่ะ เลยถูกก)

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น