รองเท้าคัดชูยี่ห้อไหนใส่สบายอะค่ะ

รองเท้าคัดชูยี่ห้อไหนใส่สบายอะค่ะ ขอราคาด้วยนะค่ะ  เวลาเราใส่รองเท้าหุ้มส้นทีไร เดินแล้วมันชอบหลุดอะค่ะ มันไม่ค่อยเกาะส้นเลย เปนเพระอะไรอะค่ะ  ขอบคุณมากๆค่ะ

เนเจอเรเซอ

Naturazer มั้ง ไม่แน่ใจเรื่องตัวละกดอ่ะค่ะ 

หนังนิ่ม ใส่สบาย แล้วเวลาไปลอง รองเท้า ลอง ไปลอง ช่วง บ่ายๆ 

นะคะ จะได้ขนาดพอดีเท้า คิดว่าที่ใส่แล้วหลุดตรงส้นอาจจะเพราะ ขนาดไม่พอดีก็ได้มั้งคะ

เนเจอเรเซอร์ด้วยคนค่ะ
อีกยี่ห้อก็ st. james
Clark เลยค่ะ แพงหน่อยแต่นิ่มม
ราคา 3000+

อย่างที่คุณ eve บอกค่ะ Clark เป็นหนังแท้อ่ะ นิ่มๆ แพงหน่อยแต่ว่านิ่มจริงๆ

แนช กัดเอาเรื่องอยู่เหมือนกันนะคะ  แต่รูปทรงสวย ใส่แล้วเปนทรง เปนรองเท้าที่อยู่ทรงมาก

bata ค่ะเพิ่งใส่ไปรับปริญญาเมื่อวานถูกด้วย พอดีว่าใส่แค่งานเดียวไม่อยากซื้อแพงมาก ตอนแรกก็กลัวว่าจะกัด แต่ใส่สบายมากๆไม่กัดเลย ห้าร้อยบาทไทยเท่านั้น
ตอนนี้ชอบ OTA จ้า น่ารักดี หนังนิ่มด้วย ถ้าแพงหน่อยก็ยังชอบ Nine West ค่ะ 
รองเท้าคัชชูจะให้นิ่มต้องเป็นหนังแท้ แรกๆ จะเจ็บหน่อย แต่ใส่ๆ ไปแล้วจะนิ่มมากกกกก
ที่ใส่แล้วไม่เกาะเท้าอาจะเป็ฯเพราะทรงของส้นเท้า และทรงของรองเท้าที่ไม่เข้าเชฟกัน 

เรื่องรองเท้านี่ก็เหมือนกับเสื้อผ้าและคสอ.นะคะ คือว่าไม่ใช่ว่าทุกคนจะใส่ยี่ห้อเดียวกันได้สบายหมดน่ะค่ะ ต้องลองจ้า
ตอนนี้ชอบotaอ่ะ..

ใส่สบายเดินด้ายทั้งวันเลย

เราชอบคัชชูของ Nine West หรือไม่ก้อของ Stella Luna น่ะ...
ถ้าของ Nine West ทรงจะเป็นผู้ใหญ่ทางกลางนิดนึง เหมาะกับใส่ไปทำงานน่ะ ส่วนของ Stella Luna แบบก้อจะวัยรุ่นขึ้นน่ะ แต่ว่าส้นรองเท้ามีแต่แบบสูงๆ ทั้งนั้นเลย 3-4 นิ้ว หรือไม่ก้อเป็น Flat ไปเลย ตอนนี้เรากำลังเห่อ Stella Luna น่ะใส่สบายเท้าดี ไม่กัดด้วย

ว่าแต่ OTA ซื้อที่ไหนคะ
Crazy Step ka...In luv with ths brand. so comfortable na
OTA ซื้อได้ที่ Central จ้า ชอบอยู่เหมือนกัน
ชอบ charles&keith ค่ะ สวยและสบาย แบบเรียบๆแต่ดูเก๋จ้า
ชอบ Nine West สวยและอยู่ทรงมาก ๆ ไม่กัดเลย (เราเผอิญซื้อกันกัดมาใส่) สวยมาก ๆ นิ่มมากกกกก ชอบ มาก ๆ
Nine West   สูงแค่ไหนก็ใส่นิ่ม ใส่เต้นแรงๆได้เลย ทนทาน
Hush Puppie ค่ะ ชอบมากๆ ใส่สบายดี
Hush Puppie กะ Clarks ค่ะ
OTA ค่ะ แบบน่ารักมาก ทุกแบบเลย นิ่มสบายเท้า ซื้อได้ที่ เซ็นทรัลค่ะ ที่สยามซอย 3 ก็มีร้านนะ ขายอย่างอื่นด้วย ลองไปดูสิ กระเป๋าในร้านก็น่ารักดี
ck สาบายมาก

แต่แพงหน่อย
OTA ที่สยามซอย 3 ชื่อร้านอะไรคะ พอดีไปเดินดูไม่เจอเลย
ใครรู้ช่วยบอกด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
CLASSY ค่ะ ราคาถูก290-690เอง
ใช่ค่ะ Classy ใส่ดีจริงๆ มีขายที่เซ็นทรัลทุกสาขาค่ะ ใส่มาแล้ว9 คู่หมดเงินไปพันกว่าบาทเอง ดีกว่าไปซื้อรองเท้าแบนด์ดังเสียอีกค่ะ
OTAเซ็นทรัลร้านอะไรหรอค่ะ...จะรับปริญญาเเล้วค่ะเเล้วClassy ซื้อที่เซ็นทรัลลาดพร้าวได้ไหมค่ะชั้นไหนหรอค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again