แป้งตลับมิสทีน บีบี ไฮ เดฟินิทชั่น (ตัวใหม่ล่าสุด) กับ แป้งมิสทีนดีว่า ตัวไหนดีกว่ากันค่ะ

0 2
แป้งตลับมิสทีน บีบี ไฮ เดฟินิทชั่น (ตัวใหม่ล่าสุด) กับ แป้งมิสทีนดีว่า ตัวไหนดีกว่ากันค่ะ

ตอนนี้ใช้ดีว่าอยู่ อยากลองเปลี่ยนไปใช้แป้งตลับมิสทีน บีบี ไฮ เดฟินิทชั่น (ตัวใหม่ล่าสุด)

อยากถามเพื่อนๆที่เคยลองใช้แป้งตลับมิสทีน บีบี ไฮ เดฟินิทชั่น (ตัวใหม่ล่าสุด) กับ แป้งมิสทีนดีว่า  

ตัวไหนคุมมันดีกว่า ติดทนดีกว่า ปกปิดได้ดีกว่า เนื้อแป้งตัวไหนดีกว่า

ขอบคุณมากๆค่ะ

hiso_fiona

hiso_fiona

FULL PROFILE