วิธีแต่งหน้าแบบสาวลูกครึ่ง แอบเปรี้ยวนิสนึงXD UpDate

0 22

ถ้าแต่งไม่สวยอย่าว่ากันน๊า  พอดีว่า พึ่งลองครั้งแรก ทุกทีเป็นคนไม่เล่นอายแชอ่ะค่ะ อิอิ

เริ่มด้วย ...... อุปกรณ์ 5555555+

1.อายไลแชโดว KANEBO
2.อายแชโดว MAJORICA MAJORCA
3.แป้งชนิดฝุ่น ORIENTAL PRINCESS
4.ลิปกรอสสีพีช  ETUDE HOUSE
5.ลิปสีพีช SKIN FOOD
6.มาสคาร่า ทาคิ้ว/ขนตา PALTY
7.ดินสอเขียนคิ้ว COVER MARK
8.เบสรองพื้น ORIENTAL PRINCESS
9.บรัชออน ETUDE HOUSE
10.อายไลเนอร์สีน้ำตาลชนิดน้ำ SHISEIDO
11.อายไลเนอร์สีดำชนิดน้ำ **อันนี้กะว่าจะใช้แต่ลืมใช้คะ** ETUDE
12.อายไลเนอร์สีดำชนิดเนื้อครีม HELLO KITTY
13.คอนซีลเลอร์ชนิดน้ำ ORIENTAL PRINCESS
14.คอนซีลเลอร์ชนิดเนื้อครีม ORIENTAL PRINCESS
15.แปรงปัดชนิดต่างๆ

เอาล่ะ เรามาเริ่มกันเลยนะ ยาวเลยนะจ๊ะ ในรูปมีคำพูดประกอบไว้แล้ว

เรามาเริ่มกันเล๊ยยยยย!!!

THE END : D

mmonnnnnnnnnnnie

mmonnnnnnnnnnnie

ชื่อมนค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน๊า

FULL PROFILE