หลังตัดผม

0 26
วันนี้เปลี่ยนลุคมาใหม่ เอามาให้เพื่อน ๆ ช่วยวิว มองเองเหมือนหน้าจะบานกว่าเดิมเลย ลุคใหม่นี้ได้มาโดยไม่ได้ตั้งใจ เมื่อคืนนอนดึกประมาณตีสอง เกิดเซ็ง ๆ ทะลึ่งเอากรรไกรมาตัดหน้าม้า แต่เล็มไปเล็มมา ทุเรศแหะ วันนี้เลยต้องไปเดือดร้อนช่าง (เดือดร้อนกระเป๋าสามีด้วย) ทั้งที่ตั้งปฏิภาณไว้แล้วว่าจะไม่ทำผมที่อิตาลีเพราะแพงแสนแพง ราคานี้ ทำที่เมืองไทยได้ทั้งทำสี แถมอบไอน้ำอีกต่างหาก ว่าแล้วไปดูกันจ๊ะ เป็นผมบ๊อบ ออกเทเล็ก ๆ ไม่ได้เทเยอะค่ะ ตอนนี้ไม่รู้จะคงคอนเซ็ป สามสิบยังแจ๋วได้อยู่หรือเปล่า แหะ ๆ

ดูข้าง ๆ อีกหน่อย (ทรงผมนะจ๊ะ ไม่ใช่หน้าอก ถ้าอันหลังอ่ะมองไม่เห็นแน่นอน)

apologise

apologise

แตค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะค่ะ

FULL PROFILE