รักษาหน้ากับ golden herb เห่อ บวมแดง

0 6
ใครเคยรักษารักษาสิว ฝ้า ที่ โกลเด้น เฮริบ มั่งคะ รักษามาเป็นไงบ้าง ตอนนี้นู๋รักษาสิวอยู่ค่ะ

แบบว่า หน้าจา เห่อ บวม แดง คัน  หน้าแบบดูไม่ได้เลยค่ะ แต่ทางร้านบอกว่า หลังจากเห่อ บวมแดง ก็จาลอก

แต่หน้าไม่ได้บางนะคะ เห็นเค้าเอารูปที่คนอื่นๆมารักษาให้ดู แบบว่าจากหน้าเฟะๆ หลังจากหายแล้ว หน้าเนียน ขาวใส รอยก้ไม่มีค่ะ

แต่ต้องอดทนหน้าเละไปก่อง - -  ตอนนี้เลยลุ้นอยุ่ค่ะ เพิ่งเริ่มใช้ได้ สองอาทิต แระค่ะ หน้าสิวเห่อกระจายเรยค่าาา สงสัยมันผลัก

สิวออกมา  อ่อ ทางร้านเค้าบอกว่าเป็นสมุนไพรไทยไม่ต้องห่วงว่ามีอันตรายด้วยอ่าค่ะ

faneko

faneko

^ ^

FULL PROFILE