เดทกะหนุ่มเด็กกว่า?

0 20
 สวัสดีทุกๆคนใน จีบันค่ะ

กระทู้นี้อาจจะนอกเรื่องไปมากเลยนะค่ะ แต่ว่ามันอยากรู้ (ความคิดเห็นคนอื่น) จริงๆอะ

เรื่องมันมีอยู่ว่า ตอนนี้เราเดทอยู่กะ หนุ่มคนนึง อายุน้อยกว่า เรา 6 ปี 

เรา 23 น้องเค้า 17

แบบว่า มันรู้สึกแปลกๆ เพราะไม่เคยเดทกะคนที่เด็กกว่ามาก่อน ตัวน้องเค้าก็บอกว่ารู้สึกแปลกๆเหมือนกัน เราก็เครียดๆนิด หน่อยแบบว่า เรารู้สึกว่าตัวเองแก่ไปสำหรับเค้า หรือเปล่า ไรงี้ 

เราเคยถามเค้าว่ารู้สึกว่า้ราแก่ไปมั้ย เค้าก็บอกว่า ก็รู้สึก แต่ช่างมันเถอะ 555

ใครมีแฟนเด็กกว่าบ้างอาค่าา อยากฟังประสบการณ์ เพราะบางที เราก็ไม่รู้จะวางตัวยังไงอะ แบบว่า ทำไรไม่ถูก 555
ใครมีประสบการณ์ เล่าให้ฟังมั้งนะค้าา

namedidi

namedidi

namedidi@gmail.com

FULL PROFILE