Review Mistine BB high definition แป้งตัวใหม่ของมิสทินค่ะ

0 14

สวัสดีค่ะ พี่ๆน้องๆ ชาวจีบันทุกคน
ชือว่าซิ้มนะคะ วันนี้จะมารีวิว แป้งตัวใหม่ของมิสทิน @ thailand ให้ดูกัน

Mistine BB high definition
แป้งบอกว่าเนื้อแป้งเรียงตัวเป็๋นฟิมล์บนผิว กระจายตัวดี กระจายแสง SPF 30 PA++

มาดูกันที่ตัวแป้งกัน!

อันนี้เปรียบเทียบกับ BB ตัวก่อน

เทียบสีกันอยากบอกว่าเหมือนกันเด๊ะะ!! 

เราซื้อ S1 น่ะค่ะ
เนื้อแป้งก็โอเคเลยค่ะ แต่จะคล้ายๆตัวก่อน ไม่มีเหมือนมีฟิมล์มาประทับหน้าอย่างที่บอกหรอกค่ะ

แต่เนื้อแป้งเนียนโอเคเลยสำหรับราคาเท่านี้เราซื้อ 119 บาทค่ะ ที่วินคอสเมติด @ เชียงใหม่ 55555

ก็ดีไปอีกอย่างนะค่ะ ที่ของถูกและดีมีในโลก และ อยู่ในประเทศไทยด้วย

ถ้าอยากได้แป้งราคาสบายๆ และ ดี มิสทินนี่ก็ถือว่าโอเคเลยค่ะ
ตอนแรกเราไม่เคยใช้ของมิสทินเลย แต่เพื่อนบอกว่่ามัานก็ดีนะแกอะไรอนย่างนี้

มันยุค่ะ เลยลองไปซื้อ platinum มาเมื่อ 2 ปีก่อน ปรากฏว่ามันดีมากๆค่ะ

ของดีไม่จำเป็นค้องเป็นของแพงนะคะ
สู้ตายประเทศไทย !!!!

555555 !

sime

sime

พ่อเรียกมายด์
เพื่อนเรียกซิ้ม

พูดคุยและติดต่อ
Twitter : Brillensime
Instagram : Brillensime
Line : Brillensime

FULL PROFILE