ปากดำ (ครีมทาปาก จากเดอร์มาคลีนิค)

0 21

อยากถามเรื่องครีมทาปากแดงจากเดอร์มาคลีนิคค่ะ

คือตอนนี้ค่ะ ซื้อครีมทาปากแดงจากเดอร์มาคลีนิคมาแล้ว เพราะทนความกระทู้ที่ว่า
ปากหายคล้ำแน่ ไม่ไหว ;D
เลยบุกไปซื้อที่มาบุนครองมาเลย
ตอนนี้ใช่ได้ 3 วันแล้วค่ะ รู้สึกว่ามันดีขึ้นมาบ้าง นิดนึง!   แค่นิดเดียวค่ะ
คือเปนคนปากคล้ำมาก ไม่สูบบุหรี่นะค่ะ แล้วก็คิดว่าคงไม่ใช่เพราะ กรรมพันธุ์แน่!!
เพราะที่บ้านก็ไม่มีคนปากคล้ำนะคะ

คือสงสัยคะว่า เคยอ่านของบางคน เค้าบอกแค่ 3 วันก็เห็นผลเลย
แล้วบางคนก็ไม่ได้บอกอะค่ะ
อยากให้ชาวจีบันที่เคยใช่ครีมทาปากแดง เดอร์มา มาคอมเม้นให้หน่อยค่ะ
ว่ามันได้ผลจริงมั้ย? แล้วใช้เวลาประมาณเท่าไหร่?
ถ้าใครมีรีวิวจะดีมากเลย เพราะตอนนี้ก็ถ่ายรูปเก็บเอาไว้เหมือนกัน
เพราะถ้ามันได้ผลจริงๆ จะมาขยายรีวีวแน่นอน!!!

เพื่อน ๆชาวจีบัน ช่วยมาคอมเม้นหน่อยนะค่ะ จะเปนการดีมากกเลยค่ะ

ขอบคุนนะค่ะ ถ้าได้ผล จะมารีวิวแน่นอน  ;)))

junermis

junermis

สมาชิกใหม่จีบัน =]

FULL PROFILE