แผ่นมาร์คหน้าของอะไรเด็ด

แผ่นมาร์คหน้าของอะไรเด็ด ช่วยแนะนำที เอาแบบกระชับรูขุมขน และชุ่มชื้น ไม่เน้นทำให้ขาวค่ะ ขอบคุณค่า...
หลายเสียงเค้าคอนเฟิมมาว่า SKII ดีคะ
แต่ว่าเราไม่เคยลองนะ
SKII ดีมากๆค่ะ ใช้ครั้งเดียวเด้งทันทีเลยค่ะ จากที่อดนอนมาทั้งคืน

ของนูโทรจีน่าก้อดีนะค๊ะ เวิร์คๆดี

RMK

ส้ม เคยลองใช้แล้วนะ ขอเพื่อนมาของ เอสเคทู มันมารค์แล้วก้ใหความรุ้สึกหน้าขาวใสดีค่ะ แล้วไปลองใช้ของโอเลย์ปรากฎว่าทำออกได้แบบเดียวกันเลย สรูปซื้อโอเลย์ดีกว่า เพราะขาวใสเหมือนกัน แถมบริษัทผลิตก็ผลิตที่เดียวกันสูตรเดียวกันอีกพอดีเพื่อนขายเอสเคทูเขาบอกนะต่ะ
SK2 ราคาประมาณเท่าไหร่คะ
ของ Difference ซิดีจริง ๆนะ
เพราะเป็นการวิจัยของ มอ.หาดใหญ่
ใช้ดีจิงรับประกัน
รู้สึกของ Difference จะเป็นมาส์กนาโนที่สร้างเส้นใยจากการเลี้ยงด้วยแบคทีเรีย คยได้ยินมาจากเพื่อที่แต่งหน้า แต่หารายละเอียดไม่เจอ มีเว็ป http://www.differencemask.com
แผ่นมาร์สหน้าเหรอ เรามีแนะนำจ๊ะ ของไต้หวัน เพื่อนซื้อมาให้ใช้ตอนมาเที่ยวเมืองไทยเมื่อเดือนมกราคมจ๊ะ ของ Beauty Dairy ตอนนี้เค้าว่าสุดๆ เลยนะสำหรับสาวๆ ไต้หวันนะ ราคาไม่แพง มีหลายสูตร ตรงกับความต้องการเลยหละ งัยอยากได้ก้อบอกนะ จะหารายละเอียด หรือฝากซื้อให้ก้อได้นะจ๊ะ
สำหรับสาววัย 30 up ป้า 32 และคุณแม่วัย 60 ใช้ มาร์กรกแกะ Placenta Mask Sheet ราคาอันละ 90-100 บาท ...
ใช้แล้ว หน้าเด้ง เนียน ขาวใส รับประกัน เพราะใช้กับตนเอง คุณแม่ก็ปลื้มมาก เนื่องจากมีคนชมอยู่เสมอว่า หน้าไม่เหมือนคนอายุ 60 ปี แม่งี้ยิ้มแก้มปริเลย ถ้าสนใจก็จะแนะนร้านที่ซื้อให้ว่าอยู่ที่ไหน ......อืมส์ ไม่กล้าให้เมลล์ ก็ไปหากันเองละกันนะค่ะถ้าสนใจ
สนใจแผ่นมาร์คหน้า จากเกาหลี ติดต่อได้ครับ มีเชอรี่ ,ขาวมุก ,รกแกะ
มาร์คทองคำทั้งหน้า และใต้ตา

ราคาปลีกส่ง 085-9636446
ใช้มาหลายยี่ห้อแล้ว แต่ที่คิดว่าดีที่สุดคือ isolution lab ซื้อได้ที่วัตสัน แผ่นละ 115บาท

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again