Lucky Lists ประกาศผลต่างๆ ของเดือน กุมภาพันธ์ 2010 จ้า!

0 32
กระทู้นี้สำหรับรวบรวมการประกาศผลผู้โชคดีของทุกๆ กิจกรรมเดือน กุมภาพันธ์ นะคะ เริ่มกันที่การประกาศผลกิจกรรมแรกก่อนนะคะ ได้แก่

● ประกาศผล How to Contest : January 2010 How to contest - Sugar, Honey candy gal แคนดี้เกิรล์หวานแอ๊บกระชากใจ// Sponsor by Estee Lauder 

ล้นหลามจริงๆ สำหรับสมาชิกที่ส่งการบ้านประกวดแต่งหน้ากันเข้ามา กรรมการหน้ามึนไปเลย หลายใจ แอร๊กกกส์ย์ กว่าจะตัดสินใจ เวียนเฮดไปหลายตลบกันเลย โฮะๆๆ ไปชมผลกันเลยเน้อ ลุ้นใครไว้อะเปล่าตัวเอ๊ง

สมาชิกท่านไหนยังดูผลงานเพื่อนๆ ที่ส่งการบ้านไม่ครบ ตามไปชมได้  ที่นี่  ค่ะ

รางวัลที่ 3 ได้แก่ : แต่น แตน แต๊นนนนนนน คุณ erk-erk กับผลงานชุด My 1st Make Up Contest : Sugar Honey Candy Gal

รางวัลที่ 2 ได้แก่ : แอ่น แอน แอ๊นนนนนน คุณ ggflm กับผลงานชุด How to : Sweettt Candy girl แบ๊วซะให้พอ !

รางวัลที่ 1 ได้แก่ : ผ่าง พาง ผ๊างงงงงงง คุณ ปุยฝ้าย กับผลงานชุด How to : ขอแบ๊วแบบลืมวัย...แอ๊บกว่านี้มีอีกมั้ย

รางวัลพิเศษได้แก่ : คุณ nan_y กับผลงานชุด How to : แอ๊บทั้งที ... ขอขึ้นปกสักครั้ง

(น่าเสียดายยิ่งนักที่ คุณ palmsuyu ไม่ได้ใส่รายละเอียดเครื่องสำอางตามกฎที่ตั้งไว้นะคะ - สาวๆ หลายคนเลยค่ะไม่ได้ใส่รายละเอียดเครื่องสำอางที่ใช้ ทำให้ชวด ฉลู ขาล เถาะไปเลย - จึงจะต้องปัดลำดับขึ้นไปสู่สมาชิกที่ใส่รายละเอียดครบลำดับต่อไปได้แก่.... ลำดับที่ 11 คือ คุณ nan_y)

● ประกาศผล Hair Lover Activity by Schwarzkopf Professional แล้วจ้า

จากกระทู้กิจกรรมนี้ คลิก!!  ก็ได้ผู้โชคดีที่จะได้ไปร่วม Make Over & Treatment by บีซี โบนาเคียว 5 คู่ แล้วค่า ได้แก่ 

คุณ pookyz

คุณ Mhunoiii

คุณ CinnamonGal

คุณ Vhernny

คุณ Fonkan 

ยินดีกับผู้ได้รับรางวัลด้วยนะค้า  สาวๆที่ได้รางวัลอย่าลืมเช็คเมลล์ด้วยนะคะ

คอยติดตามการประกาศผลกิจกรรมอื่นๆ เร็วๆ นี้ค่ะ

สมาชิกท่านใดได้รางวัลอย่าลืมอัพเดทที่อยู่ใน user info ให้เรียบร้อยนะคะ หากมีปัญหาพัสดุตีกลับ ทางทีมงานจะไม่ตามเรื่องแล้วนะคะ * กรุณาอ่าน → สมาชิกโปรดอ่านค่ะ แจ้งเรื่องการรักษาสิทธิ์ของท่านในการร่วมกิจกรรม