SK2 ร้าน SASA Hongkong -ของแท้มั๊ยคะ???

0 10

เรามีโอกาสไปมา ตั้งใจอยากได้ SK2 ค่ะ ก็ไปเดิน ร้าน SASA โอ้โห!!ราคาดึงดูดใจมาก

เราก็เลยขอดูของด้านใน ปรากฏว่า น้ำป้าเจี๊ยบ เปิดกล่องออกมา ก็เป็นขวดเลยอ่ะค่ะ ไม่มีซีลที่ขวด ไม่มีคู่มือใดๆทั้งสิ้น  เคยอ่านจากเวปที่เค้าคุยกันเรื่อง SK2 ว่าต้องมีคู่มือในกล่องด้วย

เราก็เริ่มไม่แน่ใจ เลยยังไม่ซื้อ

เดินออกมาอย่างลังเลใจ แต่ก็ยังอยากได้  ลองเข้าอีกร้านนึง ชื่อร้านจำไม่ได้ ราคาพอๆกัน ขอดูอีก ร้านนี้มีซีลที่ขวด แต่ไม่มีคู่มืออีกเช่นกันค่ะ  เอางัยหล่ะทีนี้  คิดหนักเลยอ่ะค่ะ

ไม่ทราบว่าใครมีข้อมูลมาแชร์กันหน่อยค่ะ เพราะจะไปอีกที จะได้กล้าซื้อ หุหุ (ยังตัดใจไม่ได้)

ขอบคุณค่า

khwan2122

khwan2122

คุณแม่ลูก 1 จ้า

FULL PROFILE