เสื้อในคนอ้วนสวยๆจะซื้อที่ไหน

เสื้อในคนอ้วนน่ารักๆ แบบคนผอม

หาซื้อได้ที่ไหนกันนะ

ทำไมต้องลำเอียงด้วยย

เสื้อในคนอ้วนมีแต่เรียบๆ

สีพื้นๆ ลายลูกไม้

ไซส์(B95)เราก็เเสนหายากก

ขนาดซื้อแบบมียี่ห้อแล้วนะ

ตามตลาดนัดไม่ต้องไปมองหาเลย

ใส่ไม่ได้!!!!

รอฟังด้วยคนค่ะ

ใช่คะ  ไม่ยุติธรรมเลย

ตลาดนัดสะพานใหม่เลยจ้า เพื่อนสนิท นน.89 kg ชอบไปสอยมาวันอาิทิตย์ ช่วง 4 โมงเย็นเป็นต้นไป
แบบน่ารัก เหมือนคนผอม แถมมีชุดแซกด้วย เจ้าของเปิดร้านเพราะเจ้แกเป็นคนเจ้าเนื้อที่ชอบแต่งตัวเช่นกัน ลองไปเดินดูนะค่ะ เห็นล่สุดเพื่อนไปสอยกางเกงขาสั้นสีม่วงมีโบว์เล็กๆน่ารักมากมาย
 เห็นด้วย ไม่ค่อยอยากซื้อใหม่เลย เพราะหายากส์มาก ไม่ค่อยเห็นใจพวกเราเลยเนาะ
 มีที่ jj mall คะเราเเค่ไปซื้อรองเท้าคนอ้วนกะเพื่อนอะคะเพื่อนเราเท้าใหญ่ใส่แบบทั่วไปไมได้   

มีชุดหลายแบบคะ กพ  ที่ตลาดนัดรถไฟ้าอ่อนนุช ร้านอยู่แถวแรกอะคะ
ในเว็บที่ขายเสื้อคนอ้วนค่ะ มีหลายเว็บที่ขายชุดชั้นในด้วย
มีแบรนด์สุริ ของแหม่มสุริวิภาเสือ้ผ้าน่ารักมากค่ะ ราคาโอเคนะคะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น