0_ขาดไม่ได้_0

0 9
สวัสดีค๊า  มีเรื่องมีปรึกษา ......   เราเป็น สิว เยอะมากๆ  ตอนใช้ไม่ได้ ใช้ Make up แล้วซะระยะหนึ่งแต่ก็ไม่หาย ทำยังไงดี แล้วถ้าสิวหาย ใช้ตัวสกินแคร์อะไรดีคะ

ตัวสกินแคร์ตัวไหน ที่ พวกเพื่อนๆ ขาดไม่ได้เลยคะ  ^^   ช่วยบอกหน่อย เผื่อ เรา หาหนทางดีๆ คะ   
ปล. ในใจอ่ะ อยากใช้ Madame organic  แต่กลัวว่า มีปรอท T^T  ช่วยบอกทีนะคะ ราคา แพงไม่สน บอกมาเลยคะ 
    ขอบคุณมากมายเลยน๊า ขอให้สวยขึ้นๆๆ  

จ๊า_หนูนุ่น

จ๊า_หนูนุ่น

(( : ไม่เคยแต่งหน้าคะ แต่อยากจะแต่งบ้าง ชอบการแต่งตัวมากมากคะ เป็นเป็นทุกอย่างของตัวนุ่น ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคะ : ))

FULL PROFILE