รบกวน!!ขอพิกัดเสื้อผ้าร้านคนอ้วนแถวแพทตินั่มหน่อยจ้า

รอกวนขอพิกัดร้านเสื้อผ้าคนอ้วน

ที่เพทตินั่ม-ทางเชื่อมกับแพทตินั่มหน่อยค๊า

พอดี วันเสาร์ นี้ จะไปซื้อเสื้อผ้ากับรองเท้าคนอ้วนอ่ะค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ

ร้านเสื้อ ถ้าจะหาง่ายๆ
เดินไปทฝั่งตรงกันข้ามเลยค่ะ
กรุงทอง  ชั้น2 ใกล้ๆบรรไดเลื่อน มีหลายร้าน
ชั้น3ก็มีค่ะ บ้างร้านเค้าจะขายต้องแต่ไซร์ปกติก็มีนะค่ะ
ที่กรุงทองน่าจะมีสัก5ร้าน นะค่ะ จำไมได้ละ
ส่วนแพตินัม เราจำไม่ได้ว่ามีตรงไหน เดินทีไรมึนทุกที

ส่วนรองเท้า
แนะนำร้าน ..สวยสยาม.. อยู่ฝั่งตรงข้าม Platinum (ฝั่งกรุงทองค่ะ)
ให้เดินเลยกรุงทองไปทางโรงแรม Amari Water Gate ค่ะ

ร้านรองเท้าก๊อฟเค้ามานะค่ะ  ว่าจะไปหาซื้ออยู่เหมือนกัน
แต่ตังมะมีT^T

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again