Lucky Lists ประกาศผลต่างๆ ของเดือน มกราคม 2010 จ้า!

0 15
สวัสดีค่ะ

ปีนี้ป้าจีนจะขอเปลี่ยนการประกาศผลมาเหลือแค่กระทู้เดียวเพื่อความง่ายแก่การเช็คผลรางวัลต่างๆ นะคะ......ซึ่งรางวัลกิจกรรมต่างๆ ที่สรุป และ/หรือ ประกาศในเดือนนั้นๆ ก็จะถูกรวบรวมไว้ในกระทู้เดียวนะคะ

เริ่มกันได้เลยที่รางวัล How to ที่ป้าโฮกประกาศไปแล้ว ละก็รางวัลกิจกรรม I luv Jeban.com ที่สมาชิกยังติดต่อขอรับรางวัลยังไม่ครบ ก็จะขอเอาลิงค์มาแปะไว้นะคะ โดยเดือนหน้าก็จะมาเข้าร่วมการประกาศในทู้รวมด้วยเช่นกัน

● ประกาศผลกิจกรรม I love Jeban.com

● ประกาศผล How to contest : Tiger Eye ปาร์ตี้นี้ she มีแววตาเสือ 

● ประกาศผล Poll " ปีหน้า อยากให้จีบันจัดกิจกรรมแนวไหน " 

ลุ้นรับ travel set จาก Elizabeth Arden จำนวน 3 รางวัล ได้แก่
       คุณ อ้อมจัง
       คุณ ต้นตาล
       คุณ Hachikko

● ประกาศผล Make Over กับ Salon de Bear Project 2 : Film-Inspired 

ได้ผู้โชคดีแล้วนะคะ ได้แก่ คุณ Ni_Naa กับ คอนเซปท์ JAMESBOND:QUANTUM OF SOLACE
       มารอชมการแปลงโฉมจากน้องแป๊ะ เร็วๆ นี้ค่ะ

สมาชิกท่านใดได้รางวัลอย่าลืมอัพเดทที่อยู่ใน user info ให้เรียบร้อยนะคะ หากมีปัญหาพัสดุตีกลับ ทางทีมงานจะไม่ตามเรื่องแล้วนะคะ * กรุณาอ่าน → สมาชิกโปรดอ่านค่ะ แจ้งเรื่องการรักษาสิทธิ์ของท่านในการร่วมกิจกรรม