ถามเรื่องสีผมของแตงโม ภัทรธิดาล่าสุดในรายการวันวานยังหวานอยู่หน่อยค่ะ^^

0 8
อยากทราบว่าสีล่าสุดของแตงโมเนี่ย เป็นสีบลอนด์เขียวใช่รึป่าวค่ะ??

(พอดีหารูปไม่ได้ ต้องขอโทษด้วยนะคะ)

คือแบบว่าอยากได้สีผมอ่อนๆแบบนี้ แล้วไม่ออกประกายทองอ่าค่ะ

อยากได้แบบสีด้านๆ ต้องทำยังไงดี??

ส่วนอีกคำถามคือถ้าต้องกัดสีก่อน คือต้องทำยังไงค่ะ์์??

คือย้อมสีบลอนด์ทองอ่อนทั่วไป แล้วโกรกสีที่ต้องการตามเลยหรอค่ะ

หรือต้องพักผมไว้ก่อนค่ะ??

ถามมากไปหน่อย แต่รบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆค่ะ ^^

santa2505

santa2505

FULL PROFILE