รูปสวยๆ จากงานGood Bye Senior

0 25

สวัสดีสาวกจีบันทุกๆท่านนะคะ ชื่อปอนะคะ
แอบอยู่ในนี้มานานมั่กมาก ถึงเวลาที่จะต้องปรากฏตัวแล้วค่ะ
เนื่องจากเมื่อวันที่ 10 ก.พ. ที่ผ่านมาที่คณะมีงานบายเนียร์เลี้ยงส่งรุ่นปอเองค่ะ
(เฮ้อๆๆๆ แก่แล้วซิเนอะ) เลยเอาภาพบรรยากาศมาฝากไว้ให้ดูกันเล่นๆนะค่ะ

งานนี้แต่งหน้าแบบเต็มสูตรเองเลย อาศัยความรู้จากเว็บนี้ล่ะค่ะ
5555+++ ยืมแว่นเพื่อนมาใส่ค่ะ รูปนี้หน้าเวอร์ไปนิด เพราะเค้าปิดไฟหมดเลยอ่ะ
เพื่อนข้างๆเลยสาดแฟลชใส่ซะ ตาแทบบอด

สองสาวนี้เพื่อนค่ะ หวานปนเซะซี่ไหมคะ?

อันนี้กะอาจารย์ที่ปรึกษาค่ะ และก็เพื่อนหลายๆคน

เดี๋ยวค่อยมาต่อนะคะ ไปขโมยรูป+แต่งรูปนิดหน่อยก่อนค่ะ

................................................................................

มาเพิ่มเติมค่า ช้าไปมากๆเลยเพราะต้องทำธุระหลายๆอย่าง โทษทีนะคะ
มาต่อกันเลยค่ะ

ยืนยันด้วยรูปค่ะว่าเด็กที่นี่เค้าสวยจริง ^___^

ทำท่าเหมือนนางสาวไทยสวมมงกุฏ

ก่อนไปงานค่ะ

รูปแบบรวมเลยนะคะ

อันนี้เพื่อนๆรุ่นเดียวกันนั่งร่วมกัน เพราะน้องๆจะมีเซอร์ไพรส์

รูปสองรูปข้างล่าง (ซ้าย) พี่รหัสค่ะ (ขวา) รุ่นพี่เหมือนกันค่ะ
ปอจะสนิทกะพี่สองคนนี้มากๆ

ทีของปอบ้างนะคะ

โชว์ร่อง? เฮ้อๆๆๆไม่มีค่ะ

ภาพเบื้องหลัง ส้นรองเท้าหักกันเลยทีเดียว

จบ.จบ.ค่ะ แอบเศร้านะเนี่ย

ขอบคุณทุกคำชมนะคะ
และก็ขอบคุณเว็บจีบันแห่งนี้ที่ทำให้มีความรู้เกี่ยวกับการแต่งหน้าเพิ่มขึ้นอย่างยิ่งยวด
ปอเชื่อนะคะ is magic จริงๆค่ะ

por_ko_chung

por_ko_chung

มาฝึกฝีมือการแต่งหน้าจ้า

FULL PROFILE