ใครเคยจัดฟันแบบไม่ถอนฟันบ้างค่ะ

0 20
เรากำลังจะจัดฟันค่ะ  ปรึกษาคุณหมอแล้ว บอกว่าเราไม่ต้องถอนฟันเลย ใส่เครื่องมือเลย
เราฟันโดยรวมปกติอยู่แล้ว แต่เหยิน2ซี่   แล้วเราก้ถามคุณหมอว่า แล้วฟันจะไม่ดูเต็มๆเยอะๆหรอ แบบมันอาจจะยังดูเหยิน

คุณหมอบอกเราว่า  พอดัดเสร็จ อาจจะมีเหลาฟันบ้าง 

เราก้งงๆค่ะ  เราอยากถอนฟัน อยากแอบได้ผลข้างเคียงหน้าเล็ก ฮ่าๆ

แล้วเราปรึกษาแค่ที่เดียวอะคะ เลยไม่รู้จะเอายังไง

เราทำที่ สยามเด็นทัลคลีนิค ซอย2 อะคะ

พอคุณหมอบอกไม่ต้องถอนฟันเลย  เลยรู้สึกแปลกๆค่ะ

มีใครเคยเป็นแบบนี้บ้างมั้ยคะ

ขอบคุณคะ

baifern

baifern

FULL PROFILE