เชียงใหม่ ซื้อ NYX ที่ไหนอ่ะค่ะ

สาวเชียงใหม่ซื้อ NYX  ซื้อกันที่ไหนเรอค่ะ

ไม่รู้ว่า โรบินสันจะมีรึเปล่า?

กำลังจะซื้อ ลิปกับ กลอสนะค่ะ
ไม่อยากซื้อในเว็บเท่าไร่

ราคาสักเท่าไร่เหรอค่ะ?

ช่วยหน่อนน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
รู้แล้วงบอกกันด้วยนะค่ะ

อยู่เชียงใหม่ เหมือนกันคะ

มีที่โรบินสันนะคะ ร้านอยู่ตรงแถวๆบันไดเลื่อน ไม่แน่ใจว่าตรงข้ามกะ ขนมบ้านอาจารย์หรือลงไปอีกชั้น แถวๆหน้าร้าน แดรี่ควีน
เคยถามเค้าบอกว่าแท่งละ190 ค่ะ แพงอยู่เหมือนกันถ้าเทียบกะสั่งทางเนต แต่ไม่รู้เค้าลดได้อีกมั้ย

ปล เค้าไม่ให้ลองด้วยนะคะ แต่หมุนออกมาดูสีได้^^
ร้านนี้มีขายยังอื่นด้วย ยังไงลองแวะไปดูได้นะคะ

ในร้าน Rabbo ป่าว คห.2

แต่คุ้นๆว่า หน้ามช จะมีขาย แต่จำไม่ได้ว่าส่วนไหน ลองเดินๆดูนะ

อยากได้อยู่เหมือนกัน เห็นหลังมอมีน้องนักศึกษามานั่งขายปแต่ไม่เยอะม
ถามราคาแล้วน้องเค้าขายแพงไปหน่อยเลยไม่ได้สอย
อยากได้ อายไลเนอร์อยู่เหมือนกันนะเนี่ย
หน้ามออะเราซื้อจากหน้ามอจ้า 170 บาทเท่านั้น
ถ้าเทียบกะค่าซื้อ+ส่งในเว็บก็โอเคน้า
มีทุกอย่างเลยอะ
หน้ามอ ตรงส่วนไหนคะ คุณ berrykitty ...

อยากจะสอยมานานล๊ะ เจ้าาา
ไปสอย เทสเตอร์ BBเห็ด กะ เบสมะนาวมา ก้อดีนะ

เจอร้านนี้แม่ค้าเป็นแอร์ อะ บินเองเลย

BBเห็ด โอนะ เบาบาง แต่เบสนีซิ อยากบ้า

วิ้งมากมาย รอบหน้าจะพรี NYX สนใจไปด้วยกันมั้ยค่ะ
สนมากก ! ค่ะ

จะพรีวันไหนค่ะ

พี่แอร์เค้าอากี่บาทเหรอค่ะ (หวังว่าไม่เกิน 120 บาท น่ะ )

ติดต่อค่ะ !
ตามกุ๊กไก่ เมลมาหรือคุยเอ็มก็ได้ค่ะ
สั่งทางเสบดีกว่าค่าาา
เราซื้อทางเวป แท่งละร้อยเดียวเองอ่ะจ้า

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น