หาร้านขายชุดเดรสออกงาน + ร้านแต่งหน้า คะ

พี่ๆจีบันคนไหนพอจะมี ร้านขายชุดเดรสออกงานบ้างมัยคะ คือที่ร.ร.หนูจะมีของพรอม แต่ยังไม่มีชุดเลยอะคะ ขอราคาด้วยนะคะ ว่า

ประมาณเท่าไร ร้านอยู่แทวไหน ของ แถวๆ หรือไม่ไกลจาก เซ็นทรัน ลาดพร้าว ,สยาม และก็ เดอะมอลล์งามวงศ์วาน นะคะ งบ ไม่เกิน

2000 คะ และก็ร้าน แต่งหน้าด้วยนะคะ หรือพี่ๆคนไหนอยากลองฝีมือ หนูยอมเป็นหุ่นให้คะ ฮาๆๆ >.,<''

ขอบคุณนะคะ ขอให้พี่ๆจีบันที่สวยกันทุกคน ให้สวยขึ้นอีกเยอะๆเลยคะ ^^''
ฟังแล้วน่าสนุกดีนะคะ อยากไปช่วยหาชุดจังเลยค่ะ add MSN มาคุยกันหรือจะadd FB ก็ได้นะจ๊ะ
http://www.facebook.com/vizchy

อ่า....แนะนำร้านแถวสยามนะคะ เพราะว่าใกล้ รร. เรา 555

ก็ ถ้าชอบแนวๆเจ้าหญิง หรือ หวานๆนิดนึง แล้วเป็นเดรสสั้นก็แนะนำ rom collection ค่ะ

รู้สึกว่ามี 2 สาขานะที่สยาม  หรือถ้าไม่งั้น ก็ลองเอาแบบไปให้ทางร้านดูก็ได้ค่ะ

ส่วนอีกวิธีนึง ก็เอาแบบไปให้ร้านแถวๆ ซอยหลังดอกหญ้าอ่ะค่ะ ดู

ราคาก็ประมาณ 1500 - 2500 มั้งนะ

แอบไม่มั่นใจ  ยังไงก็ลองดูละกันค่ะ
ว่าแต่...น้องจขกท.อยากได้ชุดประมาณไหน(ที่คิดไว้) เปรี้ยว เซ็กซี่ สวยหวาน เจ้าหญิง เรียบหรู...ฯ แล้วมีงบในใจไว้เท่าไหร่คะ เห็นว่าอยากได้วิกผมด้วยใช่มะคะ?
ขอบคุณนะค๊าาาา ^^''

เดียวจะแอดFB ไปนะคะ
ใช่ค๊าาา ^^''
เอาแบบ ไหนดีน๊าาาาา =='' 555 หนูยังไม่ได้คิดเลยอะคะ
กำลังหาเหมือนกันเลยค่ะ ^^
แต่เราอยู่ต่างจังหวัดอ่ะ ว่าจะสั่งซื้อทางเน็ต แต่ไม่รู้จะที่ไหนดี TT
ของเราใช้วิธีหารูปตามร้านขายเดรสในเน็ต แล้วเอาไปตัดอ่ะค่ะ

หาชุดแบบที่ัตัดง่ายๆแต่สวย จะได้ได้ตามต้องการ เดี๋ยววันนี้จะเอาไปตัดแล้วค่ะ ^^
ลองไปเดินดูหลังการบิน ค่ะ 

เจอที่ เมเจอร์ รัชโยธิน  หลายร้านเมือนกัน  แถมแบบน่ารักๆด้วย  เห็นแล้วอยากซื้อมาใส่  แต่ไม่มีงานให้ออกนะซิ....

ขอบคุณนะคะ ^^''

เดียวจะแวปๆๆ ไปดูเมเจอร์รัชโยธิน

กับยูเนี่ยมอลล์ซะหน่อย อิอิ

ขอบคุณคะ ^__________^''

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น