>>> ช่วยแนะนำเรื่องการกิน ซิงค์ กับvit c หน่อยค่ะ <<<

คืออยากกิน ซิงค์ เพื่อช่วยเรื่องการเร่งให้ผมยาวไวๆ (ผมร่วง และก็เล็บบางเปราะง่าย)

กับ vit c เพื่อให้ผิวดีขึ้นนิดหน่อย

และกินสองตัวรวมกัน (งงป่าวค่ะ 55+) เพื่อช่วยเรื่องสิวนิดหน่อย (หน้ามันมาก)

ต้องกินวันละ ปริมาณเท่าไหร่ค่ะ เวลาไหนบ้าง เพื่อจะได้เห็นผลชัดค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ...

เคยลองถามเภสัชดู

โดยรวมคือเค้าเชียร์ ซิงค์

ซิงค์ช่วยลดหน้ามัน ให้ผิวดีขึ้นด้วยอ่ะ

รู้สึกมันจะเป็นกระปุกใหญ่ๆ เช้า-เย็น ครั้งละเม็ดป่าวไม่แน่ใจ

สิวอ่ะ ซิงค์ก้อช่วยได้

แต่ถ้าให้ดีมีคนแนะนำ เดตตร้าไซคลีน อ่ะ

เป็นยาที่พวกคลีนิกสั่ง จิงๆเม็ดนึงไม่เท่าไหร่แต่พอไปคลีนิกก้อแพง

จริงๆเราเคยไปคลีนิกเค้าสั่งให้กินวันละ 4 เม็ด เช้า2 เย็น2 แต่สั่งแค่อาทิตย์เดียว

ช่วงที่กินสิวไม่ขึ้นเลย ของเก่าก้อยุบ

แต่สุดท้ายเราได้ ดร๊อกซิน มา55

มีคำเตือนน่ะ อย่ากินเกินขนาดไม่งั้นฟันเหลือง ไตวาย ให้กินวันล่ะ 1-2 เม็ด

สตรีมีครรภ์ก้อห้ามด้วย

(คนจัดยาคลีนิกบอกมาเช่นนี้)

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น