=== ใครเคยเจอพวกผู้ชายโรคจิตที่ชอบโชว์ของลับบ้างมั้ย มาเล่ามาคุยกันละหาวิธีจัดการพวกนี้กันค่ะ===

0 24
เคยเจอแค่ครั้งเดียวแต่มันยังคงติดตา- -นึกขึ้นได้ทีไรโกรธตัวเองทุกทีว่าทำไมไม่ด่ามันเมือไม่นานมานี้เพื่อนเราก็เจอเรายังโกรธแทนเลยอะ

2ปีที่แล้วอะ เรา20 สุดๆอะ เราเดินกับเพื่อนอยู่แถวราม 3คน ผู้ญหมดเลยค่ะ ประมาณ9ทุ่ม กำลังเดินกลับหอ เข้าไปในซอย ดันมี ผู้ชายขี่มอไซค์ขับมาจอด แต่เรากับเพื่อนก็ไม่ได้สนใจอะไรนะ สักแปป มันขับมาอีกทีจอดตรงกลางถนนเลยและกางเกงมันก็ลงมาอยู่ที่เข่ามันละ ซอยไม่กว้างนะ เรากับเพื่อนตกใจมากเลย กำลังคุยเรื่องขำๆอยู่เลย เสร็จแล้วมันก็ถอดกางเกงในออก ถอดแบบดึงกางเกงในเปิดแล้วควักจู๋ของมันให้ดูอะ- - เรากับเพื่อนหญิง3คนเห็นเต็มๆเลย ตกใจมาก กรี็ด!!!ดังมากเลยๆ ทำไรไม่ถูกเลยอะ ไม่วิ่งไม่เดินเลยยืนนิ่งประมาณ10กว่าวิได้มั้ง เรากับเพื่อนปิดตากันหมด มันก็ไม่ไปไหนนะ และตอนนั้นก็มืดละและก็ไม่มีคนเลยแต่ก็เห็นน้องชายมันอะเพราะเสาไฟฟ้า สักแปปนึงเรากับเพื่อนก็จับมือกันอยู่ไกล้ๆเดินผ่านมันอะ มันพูดว่า" สาวๆกล้าดูมั้ย" เรากับเพื่อนก็ดันแอบมองมันอีกที มันรีบชักว่า...วให้ดูเลย ทีนี้เรากับเพื่อนวิ่งเลย กรี๊ดไปด้วย ไม่พอมันขับตามมาด้วยขี่มาข้างๆ อีกมือก็ๆ แล้วมันก็ขำ พูดว่าแตกละๆ แล้วมันก็ขับหนีไป ไม่เคยตกใจมากขนาดนี้เลยจริงๆนะ ไม่เคยคิดเลยว่าจะเกิดกับตัวเอง ถึงห้องร้องไห้เลยอะทุเรสมากๆ ติดตามาถึงวันนี้เลย จริงๆ จะบ้าไปแล้วช่วงนั้น

จริงๆแล้วนั้นเป็นครั้งที่แย่ที่สุดในชีวิตเลยค่ะ แต่ก็มีอีกเยอะเลยแอดmsnแล้วเปิดกล้อง ที่ไหนได้โชว์จู๋ช่วยตัวเองทั้งนั้นเลย กัวเลยmsnไม่กล้าเปิดกล้องอีกเลยอ่ะ Camfrogอีกเต็มไปหมดเลยส่องไปเจอแต่โชว์ชักว่า...ว เลยไม่เล่นอีกเลยอะ และที่เกลียดอีกอย่าง พวกผู้ชายชอบยืนฉี่ข้างถนนอะ เห็นแล้วทุเรสมากเลย  เราเป็นผู้หญิงด้วยกันคงรู้สึกเหมือนกันว่ามั้ยค่ะ ไม่ชอบเลย จะด่าก็อายอะ มันแบบเจอจริงๆทำไรไม่ถูกอะ

=== ที่เล่าให้ฟังเพราะมันเกิดขึ้นบ่อยมากๆ เลยคิดว่าควรมีกระทู่เล่าเรื่องนี้ให้สาวๆฟังจะได้ระวังและเตือนภัยกันค่ะ และจะทำไงดีกับพวกนี้นี้ละค่ะ ===

maymay66

maymay66

ชื่อเล่นเมย์จ้า อายุ 24 จ้า

FULL PROFILE