****รบกวนหน่อยจ้าเรื่องBB&เบส&รองพื้นสำหรับคนหน้าสิวววเครียดๆๆ****

0 2

รบกวนเพื่อนๆหน่อยนะคะ

คือเราเป็นคนหน้ามีหลุมรอยสิวแต่ไม่มาก

แต่สิวเม็ดเป้งที่หน้านี่ซิ่มัน

ชอบขึ้นมาเม็ดใหญ่ๆแดงๆน่ะค่ะ

เราใช้บีบีเห็ดก็แล้วรองพื้นสกินฟู้ดคาเวีย

อะไรต่างๆนานาไม่ได้ผลเลยอ่ะค่ะเครียดมากอายด้วย

เพราะต้องทำงานเจอลูกค้าตลอด
 T^T

อยากได้อะไรก้ได้ที่ไม่แพงมาก แต่ขอให้กลบได้เนียนๆ

ปกปิดเยอะทั้งรอยด่างดำและสิว

เอาเข้มๆไปเลยค่ะและไม่เป็นคราบเหงื่อเราออกเยอะมากตลอดเวลา

ตอนนี้มองคอนซีลเลอop กะ รองพื้นrevlon ไว้น่ะค่ะเพราะงบมีน้อย

-*-

จะเรียงลำดับเบส บีบี รองพื้นยังไงดีคะ ขอยี่ห้อด้วยเราจะได้ซื้อถูก

แบบว่าตามใครเค้าไม่ทันน่ะค่ะ

ขอบคุณมากกกกนะคะ

nezzey

nezzey

HI!!

FULL PROFILE