ได้ภาพมาแล้วค่ะ มาดูหน้าไอ้โรคจิตกัน สาวๆจะได้จำหน้ามันได้

0 84
ต่อจากกระทู้นี้นะค่ะ  https://www.jeban.com/viewtopic.php?t=65242 

ไม่น่าเชื่อเลยค่ะรู้หน้าไม่รู้ใจ  เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นก่อนจะมาเป็นหนูอ่ะค่ะ
ดูมันทำสิค่ะ หน้าไม่อายจิงๆ ไม่รู้ว่าเอาไปเป็นธุรกิจหรือว่าอะไรรึปล่าว
นิสัย...

ในภาพเหมือนมันจะถ่ายได้นะค่ะ พอดีเป็นscreen shot แล้วกำหนดเวลา ก็เลยนานหน่อย

กำลังจะกดถ่ายประมาณนั้นแล้วทีนี้มือมันมาโดนพอดี ข้อขาพับลงช่วงนึง

ก็เลยตกใจรู้ตัวก่อน ถือว่าฟาดเคราะห์ไป ตอนแรกไม่รู้ว่ามาสองคน ถ้าหนูตะโกนไม่รู้จะโดนอะไรบ้าง

เพราะอีกคนมันคอยระวังให้ตลอดเลย เลวมากอ่ะค่ะ เลวสิ้นดี สงสารน้องเค้ามากแบบว่าเดินตามเลยค่ะ

ตอนนี้ไปไหนก็เลยกลับมาใส่กางเกงซ้อนเหมือนเดิม แถมเหมือนระแวงไปซะทุกคนเลย

ห้าๆๆ กลายเป็นจิตตก กังวลไปเลยอ่ะค่ะ

ถ้าใครมีเบาะแสแจ้งไปทาง สน ปทุมวันได้นะค่ะ หากเคยเห้นผู้ชายคล้ายๆแบบนี้

เพราะแจ้งความไปแล้ว แหะๆตอนแรกจะไม่เอาความพอไปดูภาพมา ก็เลยไปแจ้งเลยค่ะ

EunChong

EunChong

NewYear
สวัสดีค่า ชอบแต่งหน้าเป็นชีวิตจิตใจ

ที่สำคัญต้องบำรุงและดูแลผิวหน้าด้วยนะคะ

FULL PROFILE